• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 1.06 (Full) - Bản Việt hóa 100% ( Ngày 25/11 )

Caohieu88

PowerMP3 1.06 UIQ 3.0 (FULL) - Bản Việt hóa

Mặc dù đã là bản Full nhưng khi cài trực tiếp nó vẫn sẽ hiện phần đăng ký khó chịu vì vậy ngoài Việt hóa file PowerMP3_EN.r01 ( File đọc ngôn ngữ trong chương trình ) mình cũng đã Việt hóa luôn file PowerMp3.RSC để chép đè làm mất phần đăng ký ( Mặc dù đã ghép file này vào bên trong quá trình Build SIS nhưng ko hiểu sao nó vẫn còn phần đăng ký (ko ảnh hướng gì̉ vì đã C*** rùi )) nên các bạn nếu ko thích thấy chữ đăng ký thì đành phải chép đè vào X\Resource\Apps )

Link tải bản 100% tiếng Việt:

Vấn đề này mình đã có bài trong topic này nhưng hôm nay nói lại luôn: Lỗi update nhạc kg dc do các bản nhạc tải từ Internet về nó kèm theo ghông tin về ca sĩ, album, comment v.v...để khắc phục lỗi này bạn nên xóa hết các thông tin đó bằng cách nhấp chuột phải vào bản nhạc chọn Properties chọn thẻ Summary có thông tin gì kèm theo thì xóa hết chỉ để lại tên ca sĩ, tên bài hát. Xử lý xong các bản nhạc bạn sẽ update nhạc dc ms̀ kg bị lỗi nữa.
P/S thẻ nhớ của mình chứa gần 150 ản nhṣc vẫn update bt. Chúc vui nhé.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Bỏ bớt mấy cái ảnh xuống dưới cho tiết kiệm diện tích!!

Ức chế vụ này, ko hiểu sao ko thể Việt hóa được
:D

vnpt1706

Hay hơn nhìu chứ bạn :D

Vậy thì quá êm làm 1 phát coi (không biết máy có đọc được bản VH này không nữa),máy mình buồn cái vụ Fonts này quá .Mắc cái chứng gì PM VH nó không đọc được
Chắc phải up WF lại và đổi CDA thôi.Hi! Mình chưa kinh nghiệm về vụ này lắm!

huynhminhhung

Caohieu88 xem lại dùm chút đi, sao mình cài vào không có tiếng Việt . khi cài đến phần lựa chọn ngôn ngữ không có TV để chọn bạn ơi
Được rối bác ạ . khi cài mình chọn UK English là ra Tiếng Việt. THANK bác

Chỉnh sửa cuối:

doananhtai

Ức chế vụ này, ko hiểu sao ko thể Việt hóa được
:D

Tool UIQ Resource Editor hiện nay chưa duyệt hết các trường hợp chuỗi.

Thường là có cấu trúc [thực thấy] [thực tế] [nội dung chuỗi]

Nhưng lại có trường hợp chỉ có [thực tế] [nội dung chuỗi]..

mấy cái này khó mà bắt được vì không có quy luật riêng so với các dãy mã không phải là chuỗi khác...

Cho nên hiện nay sót lại mấy cái mà bạn không thể Việt hóa.. Chắc phải làm bằng tay phần đó quá...

Hoặc từ từ tìm cách thêm vào chương trình chức năng tự dò bằng mắt và chọn để bổ sung chuỗi sót sau khi đã dò tự động...

Chúc bạn kỳ thi gặp nhiều may mắn

Chúc mọi người cuối tuần vui vẽ

Đoàn Anh Tài.

tinh_la_gi

Administrator
buon 5 phut ,minh thi bi loi font
Chép font TV vào là xong thôi

Xui wá lại bị "dump file created" chắc nó bị đụng với Walkman3.0 cua em wá
Ac.ac..chụp hình cho anh em xem đi bạn .. mình cài PW + WM _ LLG mà có bị gì đâu !!

@Caohieu ... 1 số string nó nằm trong file thực thi khác chưa tìm hết mà vội đóng gói rồi ..
Với lại 1 số string nó tìm hoài sẽ không bao giờ thấy vì nó lấy từ trong z ra tức nếu mình chuyển sang ngôn ngữ máy là Tiếng Việt thì nó sẽ hiển thị Tiếng Việt theo !

TLG

calvinklein87

ko dow duoc hieu oi!!ki zay ta..cung pm viet hoa nay!!!
click vao dowload thi no hien ra xem hồ sơ và bai gửi của cao hiếu..
sổ phải dow vào idm thi ko bắt nick.dơ bằng save targer as cung ko duoc jup tớ với

nguyenvulinh

sao của mình vào mục cập nhật nhạc mà ko được.cập nhật chẳng được bài nào cả.ko biết như thế là bị làm sao.mong mọi người giúp mình với

Caohieu88

sao của mình vào mục cập nhật nhạc mà ko được.cập nhật chẳng được bài nào cả.ko biết như thế là bị làm sao.mong mọi người giúp mình với

Bạn vào cập nhật nhạc ko được bài nào hay cập nhật thì bị lỗi?? Máy mình vẫn cập nhật bình thường mà!

cantienwa100

ai bít cách nào khắc phục lỗi dump file created hok mình cứ update music đc tầm 40 bài là bi lỗi này rồi bị restart máy lun