• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.02 UIQ3.0-PM Nghe Nhạc MP3 bản mới nhất(Đã có bản FULL)

Status
Không mở trả lời sau này.

trankhap1i

PowerMP3 v1.02 UIQ3.0

Phần mềm nghe nhạc MP3 mới nhất do công ty MobiFactor xuất bản.Phù hợp được với tất cả các máy: M600 M608 P990 W950 W958 P1 Z8 G700 G900

Bản full tiếng anh ở trang 03 .... dow nhanh nào:http://pdaviet.net/showpost.php?p=391268&postcount=21
A congvoi oi sao em cài vô khi mở nhac thì máy báo là ko đủ bộ nhớ vậy?

Son_Do

Well-Known Member
Bạn kiểm tra xem trong máy bạn có quá nhiều phần mềm chạy ẩn không? Bạn khởi động máy lại và chạy thử lại xem sao.

decon

Mình có thắc mắc là khi cài powermp3 này vào P1i thì nó có hiễn thị đồ thị equalizer chạy lên chạy xuống còn trên P990i thì kg có???.

rokky

chào bạn đồng xanh. bạn biết làm for đuôi jar thành file sis ko ??? mình có một game rất thích R.Football08 nhưng file java chơi chậm quá . mình muốn chuyển sang sí, nhưng ko biết làm....:(

sonnguyen_uiq3

Skin cho PowerMP3 đây.

Download:

http://www.mediafire.com/?9xxj4dm9d0x

cho mỉnh chia sẽ chút nha.muốn thay đỗi hỉmh trong skin nảy thỉ dễ lắm các bạn,bạn chĩ cẩn vảo thư mục Media File trên thẽ nhớ nếu cải trên thẽ nhớ.vảo đó sẽ thấy thư mục skins vả bạn chĩ cẩn lấy một tấm hỉnh mỉnh thích dưới dạng png kích cỡ lả 240-247 đặt tên lả bckg_p990fo_gray.chép vảo skins-classic(gray)lả ok.với skins-classic(blue)thỉ tên lả bckg_p990fo chép vảo lả ok.ko biết cs ai lảm chưa nhưng mỉnh mạng phép post lên.ko có ích thỉ nhở MOD xóa giủm

tuanlinh

Cho mình hỏi, nghe = chương trình có hay hơn so với sử dụng Walkman 3.0 ko vậy ?

thichchi123

chào bạn đồng xanh. bạn biết làm for đuôi jar thành file sis ko ??? mình có một game rất thích R.Football08 nhưng file java chơi chậm quá . mình muốn chuyển sang sis, nhưng ko biết làm....:(

bạn học qua về lập trình chưa vậy mà tưởng tượng quá vậy java với sis tuy chỉ là dạng đóng gói file rồi bung trên máy điện thoại nhưng về cơ bản ngôn ngữ lập trình của 2 cái khác hoàn toàn nhau dù bạn thích thế nào đi chăng nữa việc chuyển từ java sang sis là việc rất phức tạp mà phải có khá về kiến thức mới có thể làm đc việc này nên mình bảo khuyên bạn từ bỏ ý định đi

at007

cách khắc phục tình trạng không update được của PowerMp3: remove bản cũ đi cài lại tren ổ C thì ko còn gặp tình trạng đó,tuơng tự cho trường hợp của powerMovie nhé;;)

Caohieu88

Thấy bên tinhte bạn at007 đã Post Skin COOL cho Power MP3, mà bên này chưa thấy gì nhỉ ^ ^ ...

nguyenvthai

Tuy hôm nay đi làm về trể và có chút việc nhưng không muốn thất hứa với anh em nên trước khi ngủ fix cái PW.mp3 bản Full Tiếng Anh cho anh em nhé ....
Chỉ cần download cài và dùng không còn quan tâm đến đăng ký hay tiếng china nửa !!!

Cám ơn bạn nhé Tuy hack Walkman rồi nhưng trông giao diện này đẹp quá ! :D

vietDuck

Những bạn nào không update được cho PowerMP3 thì làm như sau nhé : vào Menu PowerMP3 >> Setting >> Preferences >> Update ( Exclude file of ) nó sẽ có 2 chế độ cho bạn chọn là : No filter ( ko lọc ) và Less than 1MB ( nhỏ hơn 1M ) Bạn chọn cái ko lọc sau đó Complete music update . Xong
Về vấn đề update của PM này Mình để ý nó chỉ cho Update dung lượng tổng các Track của bạn 500MB thôi Vì thế nhạc bạn muốn nghe chương trình này tốt nhất là chỉ nên dùng dưới 500MB
Quá trình nó update theo kiểu Từ thẻ nhớ ngoài >> thẻ trong máy cho đến khi đủ 500MB nó update theo thứ tự file của bạn trong thẻ nhớ ( theo vần chữ cái A >> Z )
Nếu như nó update được gần 500MB mà những bài hát còn lại của bạn trong thẻ nhớ + vào nó lớn hơn quá 500MB thì nó sẽ chọn lọc 1 bản nhạc chuông ở thẻ nhớ trong máy bạn Sao cho nó đủ tròn 500MB . Thế là nó kết thúc UpDate
Đây cũng chỉ là 1 mẹo nhỏ Giúp anh em ưa thích PM này sử dụng cho dễ dàng Chúc các anh em thành công nhé

thanhnhut87

Những bạn nào không update được cho PowerMP3 thì làm như sau nhé : vào Menu PowerMP3 >> Setting >> Preferences >> Update ( Exclude file of ) nó sẽ có 2 chế độ cho bạn chọn là : No filter ( ko lọc ) và Less than 1MB ( nhỏ hơn 1M ) Bạn chọn cái ko lọc sau đó Complete music update . Xong
Về vấn đề update của PM này Mình để ý nó chỉ cho Update dung lượng tổng các Track của bạn 500MB thôi Vì thế nhạc bạn muốn nghe chương trình này tốt nhất là chỉ nên dùng dưới 500MB
Quá trình nó update theo kiểu Từ thẻ nhớ ngoài >> thẻ trong máy cho đến khi đủ 500MB nó update theo thứ tự file của bạn trong thẻ nhớ ( theo vần chữ cái A >> Z )
Nếu như nó update được gần 500MB mà những bài hát còn lại của bạn trong thẻ nhớ + vào nó lớn hơn quá 500MB thì nó sẽ chọn lọc 1 bản nhạc chuông ở thẻ nhớ trong máy bạn Sao cho nó đủ tròn 500MB . Thế là nó kết thúc UpDate
Đây cũng chỉ là 1 mẹo nhỏ Giúp anh em ưa thích PM này sử dụng cho dễ dàng Chúc các anh em thành công nhé

mình làm theo cách của bạn,vào setting chọn ko lọc mà khi update vẫn bị văng ra ngoài rồi báo lỗi???

bobby09120

cũng y chang tình trạng trên nhưng có thắc mắc và được giải thích là chờ hic hic chưa giải quyết được lỗi update music đó bùn thật

Status
Không mở trả lời sau này.