• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Cracked Full Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

Gladiator

Bạn chủ topic cho mình hỏi E 63 có dùng được cái này không ? có bị lỗi không ? cài vào không bị ngược hay thiếu giao diện chứ ?

hunterviet

Well-Known Member
A dangdung ỏi. Ngày hnay là 30/6 em vào powermp3 nó bảo hết hạn dùng thử và bắt điền key. Giờ làm sao, anh bảo là full mà sao nó lại như vậy?

Ko ghi kéo dài ký tự nữa nha bạn!

Last edited by a moderator:

quyhopha1

A dangdung ỏi. Ngày hnay là 30/6 em vào powermp3 nó bảo hết hạn dùng thử và bắt điền KKK. Giờ làm sao, anh bảo là full mà sao nó lại như vậy????????????????????????????????????????????? ?????????????????????????????????????????????????? ????????
Bạn thử xóa đi cài đặt lại xem vì bản này mình dùng đến nay vẫn tốt. Nếu không được bạn thử dowload lại rồi cài lại nhá.

dangduc

Trời ! Bạn vào mục Option , nó có mục Register ---> Nhấn vào đó ! Nhấn nhập số bất kì vào đó là dùng full thôi ! Mình vẫn vào có việc gì đâu ! Mà dangduc ko phải dangdung nhé bạn

hunterviet

Well-Known Member
Đã cài lại nhiều lần nhưng nó vẫn báo Hết hạn dùng thử và bắt nhập key. Có ai giúp em với, Đã cài bản Tieng Anh được crack

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Sao bạn cài bản tiếng anh mà lại vào bản tiếng việt hỏi vậy, mình việt hóa dùng từ hồi giờ có việc gì đâu, bạn đọc PM làm theo nhé, không thì chỉ do máy bạn thôi

fuyumiluv13

a ơi sao em xài đc 1 thời gian thì nó báo: thời hạn dùng thử đã hết, bạn phải đăng kí. H làm soa ạ????

Gladiator

a ơi sao em xài đc 1 thời gian thì nó báo: thời hạn dùng thử đã hết, bạn phải đăng kí. H làm soa ạ????

Em cài vào N78 1 time sau cũng thấy báo như vậy nè anh chủ topic,cho em xin xxx với :D

dangduc

Cài vào xong thì bạn phải vào menu tuỳ chọn, rồi nhập vào mục đăng kí ---> Nhập mã số vào, bạn để nó báo hết hạn rồi mới đưa lên topic thì sao giúp được bạn nữa

Gladiator

Cài vào xong thì bạn phải vào menu tuỳ chọn, rồi nhập vào mục đăng kí ---> Nhập mã số vào, bạn để nó báo hết hạn rồi mới đưa lên topic thì sao giúp được bạn nữa

ơ thế à ? anh xem lại hộ em xem,trước em cài vào không thấy có phần đăng ký đâu cả,nên em tưởng nó full luôn rồi,không cần *** gì nữa,dùng 1 time mới thấy bị như vậy mà,ở link anh attack file em down về cài có thấy kèm theo *** cho cái này đâu...:-?