• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Full - Ứng Dụng Nghe Nhạc

panrai

Super V.I.P
Tặng Các bạn Thêm vài cái skins để dùng cho đở buồn nhé

lngtuhai

Anh JACK

Cập nhật bản PowerMP3 1.17 Full - Bản này chuẩn cho S60v5. Bản này có rất nhiều ngôn ngữ. Ngôn ngữ được mặc định theo ngôn ngữ hiện tại của điện thoại.

Anh JACK ơi
em đang sử dụng 5800, đã hack
Sai khi tải đầy đủ (cả 2 ****.sis từ 2 link) nhưng khi cài cả 2 ****.sis này thì máy báo " không thể cài đặt ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp..",
Buồn 5 phút, anh hướng dẫn cho em làm cach nào install thành công không?
Cảm ơn

avadakedavra799

cái này ko tích hợp vào trình nghe nhac mặc định của máy hả anh?
anh có cái nào tích hợp luôn vào cái nghe nhạc mặc định ko, cái hiệu ứng visually đẹp như TTPod ấy?

panrai

Super V.I.P
cái này ko tích hợp vào trình nghe nhac mặc định của máy hả anh?
anh có cái nào tích hợp luôn vào cái nghe nhạc mặc định ko, cái hiệu ứng visually đẹp như TTPod ấy?

ko đc đâu vì nó là 1 PM chạy ngoài mà ko thể tích hợp vô đc,và đã có vài cái skin xem cho đở chán rùi đó bạn

hunterviet

Well-Known Member
*Skin trình nghe nhạc PowerMP3 cho 5800 đây*

Sau khi giải nén các huynh làm theo cách sau:
- Với bản 1.2 trở lại : Copy nguyên thư mục 5800Red vào !\Other\PowerMP3\Skin
- Với bản 1.3 trở lên : Copy nguyên thư mục 5800Red vào !\Shared\PowerMP3\Skin
Đã Update thêm nhiều skin mới Blue, itunes, itunes-2, Lý Tiểu Long Skin(Bruce-Lee), Red-Devil, RedTGB... Cực Cool cho 5800,N97,..
Ôhh, Cám ơn tới em vì box có ích uh, Đừng Reply Thanks. Ấn nút THANKS ngay bên dưới đó:)):p:p:p;;)
5800 Red Skin PowerMP3

Hình đính kèm

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
cái skill đầu tiên quay ngang màn hình được à ,phải thử mới được :D

THx bác chủ topic nhá! Skin rất đẹp, tìm miết mới thấy!
Thấy hay đẹp thì 2 bạn nên Thanks mình cái chứ ^^
ai có trình powerMp3 tiện úp lên cho em cái luôn nhỡ.Thanks
Của bạn đây Bản chuẩn dành cho 5800, có 2 bản full bn muốn cài bản nào cũng được. Nhớ Thanks mình để mình lấy tinh thần với nhé

hunterviet

Well-Known Member
Rose Skin PowerMP3 S60v5
Các bác down cái nào Ấn Thanks em luôn cái đó nhé, down quá trời mà chả thấy ai Thanks cả chứ em post bài mà nản wá chả biết nói thế nào, Cám ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
5800 GrayRed Skin PowerMP3
Màu đen luôn được các quý ông chọn lựa, nó thể hiện sự bí ẩn và cho tiền bạc