• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v2.41 tiếng Việt + 11 Skin tuyệt đẹp

aduc9x

Sau 1 thời gian nghiên cứu và học hỏi. Giờ đây mình đã Việt hóa thành công ứng dụng s60v2 trên pc.::D

Đây là PowerMP3 2.41 TV:

Và 1 số skin đẹp nữa này:

LINK 1:
PowerMP3 v2.41 + Skin
LINK 2:
PowerMP3 v2.41 + Skin

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé! Hy vọng còn thấy nhiều PM Việt hóa của bạn tại PV hơn nữa.

HeYing

em dùng máy nokia N72 có thể dùng phần mềm này được không bác?bác trả lời lại em nha?em cảm ơn bác nhiều

MinhThang

Manager
em dùng máy nokia N72 có thể dùng phần mềm này được không bác?bác trả lời lại em nha?em cảm ơn bác nhiều

N72 thì dùng các pm ở đây vô tư bạn nha, mới mua máy sao mà hỏi nhiều thế?:D

JuRay-Duan

chương trình này có chút khuyết điểm là khi bật chế độ EQ lên On (phím tắt #) thì âm thanh có to lên chút nhưng nghe bị rè kô đc hay, mình đã dùng pm nay phiên bản English lâu rồi. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã có tinh thần đóng ghóp :D mong bạn sẽ phát huy nhiều hơn nữa.

youngknow

Thế bro nào bít chỉnh EQ chuẩn nhất không<<( Hỏi hơi ngớ ngẩn chút:p)! Mình sài 761 loa bé tí ...

MinhThang

Manager
Thế bro nào bít chỉnh EQ chuẩn nhất không<<( Hỏi hơi ngớ ngẩn chút:p)! Mình sài 761 loa bé tí ...

Mỗi người một cách nghe khác nahu bạn à, bạn cứ chỉnh đủ cách khi nào bạn vừa ý là được.

minh_trungtq

PM này chán nhất là không load đc files nặng, chỉ load đc những bài nhẹ thui, mình muốn nghe liên khúc thì....bó tay

hunterviet

Well-Known Member
PM này chán nhất là không load đc files nặng, chỉ load đc những bài nhẹ thui, mình muốn nghe liên khúc thì....bó tay

Máy bạn RAM mà nhỏ quá thì PM nào cũng pó tay với liên khúc thôi, cứ như Liên khúc chuyện tình hoa sim 30Mb/bài, mỗi bài 14 Phút thì đến chết, máy nóng dữ lun đó, 1 đĩa 4 bài. Mà bạn dùng máy gì, N95 thì của box V3 mà. Dùng TTPod cho nó mượt mà bạn nhé:D

llTuyetTinhCocll

anh ơi cho em hỏi mình để chép cái file Skin vô đâu vậy???? em ko rành cái này nên nhờ các anh chị chỉ dùm em....