• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerPython4All v.2.1.0 có thể chạy mọi ứng dụng Python!

dung1291985

PowerPython4All.v.2.1.0.RunAll.PyApp.Unsigned.repa cked.mEnPDA

Một megapack khác của Python,nghe nói có thể chạy được tất cả ứng dụng Python hiện có (có thể cả Python ver 1.45 và 1.95 chăng?)

Cách cài đặt: Gỡ bỏ tất cả module pack bạn đã cài rồi cài megapack này, nếu khó khăn trong việc gõ bỏ toàn bộ, bạn có thể dùng SmartSis trên điện thoại để giải nén file này trực tiếp trên điện thoại sau đó copy đè vào vị trí tương ứng, yên tâm về hoạt động vẫn bình thường vì đây là dạng patch,có thể chép đè vô tư mà ko ảnh hưởng gì cả!

attachment.php

TESTED ON
N81 N82 N78 N79 N76 N95 N95 8G N73 6120c 6220c

DOWNLOAD 1,67Mb!
Mã:
http://www.mediafire.com/?wzqiliawdzw

Kojiro

Super V.I.P
Chờ máy sửa xong sẽ test ngay, vì bản mega trước nhìn chung có lẽ ko phù hợp với nuldel và image_com :) Cảm ơn em nhé!

pha1412

ủa có nghĩa là bản này mình ko cần phải cài python 1.45 và MegaPyModulePack.v2.01 lun hả anh chỉ cần cài 1 cái PowerPython4All v.2.1.0 là ok thui đúng ko???

proudmore

Mình chưa có máy nên chưa test được, ko thấy tác giả nói cài trên đâu, bạn cài thử xem cho lựa E hay C ko?

chẹp.vừa mới test,chỉ cài đc trên máy th ạ.để xem thử nó hoạt động trên N85 có ổn định k đây :-?

giangvungtau

Đồng chí rảnh thì gỡ hết python ra rồi cài mới được :)[/QUOTE]

kaka,giống trong quân đội quá nhỉ???thế là vẫn phải cài thằng python này và mega hả a???:p

thanhquang123

Thank huynh kojiro em down ok rùi :D .Click vao link MF cua dung1291985 thì nó ép em phãi login tù trang IPMART...thì phãi.