• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerTime 3.0 - trình hẹn tắt/khởi động lại máy Việt hóa_SymPViet

Kojiro

Super V.I.P
PowerTime 3.0 phần mềm hẹn giờ tắt hoặc khởi động lại máy Việt hóa. Test ok trên 7610.
Ứng dụng này chạy trên nền python nhé!

P/S: cảm ơn a Thắng đã giúp đỡ em nhé dù... :p

Pass: SymPViet

MinhThang

Manager
anh oi cai nay co chay duoc ten 7610 ko?

Chú ý! Bài viết phải có dấu tiếng Việt đầy đủ, đọc bài trước khi hỏi, không hỏi vớ vẩn những thông tin đã có rõ ràng, vi phạm tiếp sẽ đề nghị Ban Nick.

genius3008

sao cái này mình cài đầy đủ python rồi mà ko dùng đc nhỉ? cài vào đc nhưng vừa vào cái văng ngay? T__T mình xài N70. Ai biết giúp dùm với. T__T

genius3008

của N70 mình hình như là bản S60 2nd Edition FP3 (Symbian OS v8.1). Cài cái 2nd FP2 này chạy đc ko bạn? mà có cần cài thêm cái PythonScriptShell_1_4_4_2ndEd ko bạn? mình thấy 2 cái này hay đi chung 1 thư mục. Mà cài python thì bản 2nd Ed FP3 còn cái scriptshell bản 2ndEd thì có sao ko? Tại mình ko có cái scriptshell của 2nd Ed FP3. Mình đang dùng bản 1.4.5

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
của N70 mình hình như là bản S60 2nd Edition FP3 (Symbian OS v8.1). Cài cái 2nd FP2 này chạy đc ko bạn? mà có cần cài thêm cái PythonScriptShell_1_4_4_2ndEd ko bạn? mình thấy 2 cái này hay đi chung 1 thư mục. Mà cài python thì bản 2nd Ed FP3 còn cái scriptshell bản 2ndEd thì có sao ko? Tại mình ko có cái scriptshell của 2nd Ed FP3. Mình đang dùng bản 1.4.5

Mình ko có điều kiện test nên chỉ giúp bạn đến đó thôi, thấy thành viên post link đó dùng N70 sài ok, còn cái Scripshell theo mình để ý thì chỉ đề cho hiện cái icon python trên giao diện máy thôi à, chưa thấy chức năng thêm của nó là gì :)

genius3008

N70 thi` dung` ban? Fp3 la dung roi`, fai? Cai` du? Bo.^ py+scriptshell thj moi chay dc. :)
Posted via Mobile Device
vậy bạn ơi cho mình cái scriptshell của bản FP3 đc ko bạn? cám ơn nhiều.
Kojiro nói:
Mình ko có điều kiện test nên chỉ giúp bạn đến đó thôi, thấy thành viên post link đó dùng N70 sài ok, còn cái Scripshell theo mình để ý thì chỉ đề cho hiện cái icon python trên giao diện máy thôi à, chưa thấy chức năng thêm của nó là gì
mình ko bít nữa nhưng mình thử bản của bạn rồi vẫn ko đc. T__T hic, muốn có cái này quá. T__T hay tại bản Việt hóa nó bị đụng nhỉ?

jimmyvn88

vậy bạn ơi cho mình cái scriptshell của bản FP3 đc ko bạn? cám ơn nhiều.

mình ko bít nữa nhưng mình thử bản của bạn rồi vẫn ko đc. T__T hic, muốn có cái này quá. T__T hay tại bản Việt hóa nó bị đụng nhỉ?

scriptshell 1.45 FP3 của bạn ở file đính kèm nha

ps @ Kiijro: scriptsheel k chỉ để hiện icon Python đâu,còn dùng chạy 1 số scrip đuôi ,py nữa mà:D

Chỉnh sửa cuối: