• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

lamcuong

bodies

xin vui lòng cho mình game flash the loai game đào vàng kiểu úc ,mình thích game này ,nó co trên link trôchiviet.com, va socvui.com ,bác nào có cho xin nha thanks !

lamcuong

Đào vàng (flash game)

xin vui lòng cho mình game flash the loai game đào vàng kiểu úc ,mình thích game này ,nó co trên link trôchiviet.com, va socvui.com ,bác nào có cho xin nha thanks !

Đây nè bạn :D!

Đào vàng 1: Download

Đào vàng 2: Download

Chúc vui! :)

kinhtechinhtri

các bạn chó thể tập hợp cho mình một số game có đuôi .cab ko? mình tìm mãi mà ko thấy.thanks cac bạn nhìu

dalan

metal plug x

em đã down game metal plug x ve rui. nhung ko biet cách cài . xin các bac chi cho. em dang xai o2 mini. cam on các bac nhieu

nguyenle

các bác ơi, có bác nào có XXXX của trò MicroQuad ko...nếu có thì cho em xin với nhá...trò nì chơi thấy hay hơn cái Crazy Cart í
cảm ơn nhìu

dalan

em đã down game metal plug x ve rui. nhung ko biet cách cài . xin các bac chi cho. em dang xai o2 mini. cam on các bac nhieu

caothanhhai

Các bác ơi có game nào chơi qua Bluetooth không? Symbian có vẻ nhiều mà PPC không thấy
Thanks

huyenthang

Cả nhà ơi! Cho hỏi ai đã chơi trò Vally of the King chưa?Tôi chơi đến Lever 108 rồi mà không qua được.Ai biết giúp tôi với nhé .Thanks

Chỉnh sửa cuối:

dalan

em đã down game metal plug x ve rui. nhung ko biet cách cài . xin các bac chi cho. em dang xai o2 mini. cam on các bac nhieu. sao ko thấy ai trả lời hết vậy. chán thật

khoanguyen2512

Các bro làm ơn tìm hộ em game "Championship manager" hoặc "Football manager" được không nhỉ ? Bản mới nhất thì tốt các bác ạh, em xài Mini

hsoncd

Các bác ai có trò Brothers in Arms 3D như tr6n S60 không cho em xin ạ. Em rất thích trò này. Ai có trò tương tự cũng được cho em xin!!!

hasitinh

sao trên những chỗ up game lại o gi rõ game đó đòi hỏi cấu hình như thế nào vậy mấy bác .

Badamgiak23

Super V.I.P
sao trên những chỗ up game lại o gi rõ game đó đòi hỏi cấu hình như thế nào vậy mấy bác .

Cái này là thiếu sót,đa số các Game giới thiệu hiện giờ đều chơi được trên WM2003/2005...1 số Game chiến thuật đòi hỏi cấu hình máy cao 1 chút ;;)

Thân !

toitoi

ai co trò nào nuôi thú kô?sống cùng với ppc ấy!mình co thể chăm sóc nó từng ngày .lên cân ,ốm...vv sẽ thank rất nhiều

horkbajir

Các bác ai có trò Brothers in Arms 3D như tr6n S60 không cho em xin ạ. Em rất thích trò này. Ai có trò tương tự cũng được cho em xin!!!

bác chơi Call of Duty thì BiA cứ gọi bằng cụ :p hình như có 1 topic riêng về game này ngoài kia rồi đó

tqt

ai co trò nào nuôi thú kô?sống cùng với ppc ấy!mình co thể chăm sóc nó từng ngày .lên cân ,ốm...vv sẽ thank rất nhiều

Game nuôi cá ảo đây bạn. http://pdaviet.net/showthread.php?t=984
"Đây là game nuôi cá ảo có quy mô gồm có nuôi lớn, tổ chức sinh sản, mua bán cá và tự tìm giống tốt cho cá, có rất nhiều thứ cần khám phá khi bạn quan tâm đến việc nuôi cá ảo".
Chúc vui