• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

goldenage1986

Cho em hõi có bác nào có game age ò empire dàn cho PPC ko? cho e với nha, cám ơn các Bác trước...

ppccrazy

Lưu high scores của Bejeweled 2 từ ROM cũ sang ROM mới

Có bác nào biết cách lưu high scores của Bejeweled 2 từ ROM cũ sang ROM mới không, làm ơn chỉ giùm cái. Cứ mỗi lần up ROM thì lại mất cái high scores! Tức quá!

Cho em hõi có bác nào có game age ò empire dàn cho PPC ko? cho e với nha, cám ơn các Bác trước...

AOE CHO PPC

HAVE FUN!

[HIDE]http://www.mediafire.com/?3uywnjiqjtt[/HIDE]​

Chỉnh sửa cuối:

0988456766

Well-Known Member
Game nuôi thú ảo

Bác nào có game nuôi thú ảo không, con nào cũng được, nhưng không phải game FISH TYCOON nhé! Vì em có game này rùi!
Thanks!

(Mẹ em không cho nuôi mấy con đó trong nhà nên em phải nuôi trong máy thui! Máy em là O2miniS, màn hình QVGA nha! Hix) :((

Bác nào có game nuôi thú ảo không, con nào cũng được, nhưng không phải game FISH TYCOON nhé! Vì em có game này rùi!
Thanks!

(Mẹ em không cho nuôi mấy con đó trong nhà nên em phải nuôi trong máy thui! Máy em là O2miniS, màn hình QVGA nha! Hix) :((

Không phải game fishtycoon, game khác :D, nhưng cũng là cá :))

[HIDE]http://www.mediafire.com/?ohmqjyy91xd
[/HIDE]​

Chỉnh sửa cuối:

Atemis

Active Member
Em dùng EXEC & mới cài Tom Raider nhưng chơi hoài vẫn không tìm được phím hoặc cách nào để cất súng đi.Hic gặp chướng ngại vật mà 2 tay vẫn cầm súng nên không thể chơi tiếp được,loanh quanh 1 chỗ hoài.

0988456766

Well-Known Member
Em dùng EXEC & mới cài Tom Raider nhưng chơi hoài vẫn không tìm được phím hoặc cách nào để cất súng đi.Hic gặp chướng ngại vật mà 2 tay vẫn cầm súng nên không thể chơi tiếp được,loanh quanh 1 chỗ hoài.

Mình cũng chơi trò này rùi! Phải nói là rất hay, mình chơi đến hang sói( bàn có nhiều thác nước thì không đi tiếp được) Hix! Phím bấm bạn phải tự tra ra thui, tiếc wa', mình dùng miniS nên ko bít Exec ntn. Game hay nhưng khó đi wa', ai đi qua chỗ thác nước thì reply cho mình nhé///////////
Thân/

Atemis

Active Member
Hic chính vì game hay nên em mới cay cú thế chứ hehe.Ấn đủ nút rùi nhưng cũng đành chịu thua.tiếc thật

foryou041084

Trò Age of Empire sao khi mình cài vô thẻ nhớ không được, các ban chỉ dùm mình với. Chứ cài vô máy thì chạy không nỗi :(

foryou041084

À sẵn hỏi, các bạn chỉ dùm mình trò Fish Tycoon với. làm sao để bán cá và đẻ giá nhiêu, tui để giá 50$ bỏ cá qua tank3 mà sao hok ai mua het

wavelonton

có bác nào có Crack cua trò Zuma( icon hinh chữ Z ý) cho em với, em kết trò này nhưng không có key nên chẳng chơi được... Thank các bác nhièu!!!!!!!

À sẵn hỏi, các bạn chỉ dùm mình trò Fish Tycoon với. làm sao để bán cá và đẻ giá nhiêu, tui để giá 50$ bỏ cá qua tank3 mà sao hok ai mua het

Bạn để mắc quá ai mà mua :))
Tùy theo loại cá, sức khoẻ mà định giá, chứ những con thường thường bạn bán giá đó tới tết công gô mới bán được. Thân!

có bác nào có Crack cua trò Zuma( icon hinh chữ Z ý) cho em với, em kết trò này nhưng không có key nên chẳng chơi được... Thank các bác nhièu!!!!!!!

Bạn nên hỏi thắc mắc cho tác giả bài post đó thì hơn, diễn đàn có quy định không tuyên truyền K@y đâu nhé! Thân!