• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

hanemnhieu

Active Member
game bắn gà

Các bác có phần mềm game bắn gà cho máy điện thoại 02 ( PPC) gủi tiểu đệ với

phongthanminh1

dúng rùi trò chơi "Ai là triệu phú" rất hay,mình cài và mò thấy có mấy files đuôi dat,nhưng mình không biết phần mềm nào việt hóa đươc,rất monh các mod việt hóa phần mềm này

misstele

Cho mình hỏi tí nha mấy bạn. Sao game Gamebox Classics mình chơi tới vòng 3 là bị văng ra à. Có ai bị giống mình không vậy.

akiramatsu

bạn ơi có game pocket tangram 1.5 bản full không vậy.nếu không tiện đưa ở diễn đàn thì gửi vào mail cho mình, voi_bong_sen@yahoo.com , bản trước bạn không có đính kèm hdsd nên mình vẫn chỉ xài được trial thôi, cám ơn nhiều!

misstele

Ko ai biết cách để khi chơi game Gamebox classic chơi được lâu hết hả. mình khoái game giống như vậy ghê vì nó tóm gọn 1 chương trình mà nhiều game. với lại dao diện của nó nhìn cũng pro.
Ai giúp đỡ mọi người đi. :D :D

hanemnhieu

Active Member
xin game bắn gà cho PPC????

Bác nào có game bắn gà cho PPC gủi em voi???? Lục tung cả pdaviet mà k thấy.

phongthanminh1

Nhờ bác HaChau việt hóa game "AI LÀ TRIỆU PHÚ "ĐI,chắc nhiều anh em trong diễn đàn này thích lắm,chân thành cảm ơn bác

Last edited by a moderator:

tuanpro_hl

đúng rồi đó.em cũng rất mong các pro co thể việt hóa đc game "AI LÀ TRIỆU PHÚ "
hôm trước thằng bạn em dùng iphone.nó bỏ máy ra chơi trò này mà thấy thèm wa!tiếc là ppc cua mình chưa có.rất mong các pro giúp đỡ!:D

đúng rồi đó.em cũng rất mong các pro co thể việt hóa đc game "AI LÀ TRIỆU PHÚ "
hôm trước thằng bạn em dùng iphone.nó bỏ máy ra chơi trò này mà thấy thèm wa!tiếc là ppc cua mình chưa có.rất mong các pro giúp đỡ!:D

Đây là box game PPC, chỉ đơn thuần là game thôi chứ không có việt hoá
Các bạn có thể yêu cầu phần mềm việt hoá trong topic sau, thân!
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=34

hanemnhieu

Active Member
Gmame bắn gà

Chương trình game băn gà đâu có. chỉ thấy bắn ruồi, bắn vịt thôi. Gửi bắn gà em đi??

truelove1508

heplme

ai có trò thò tay ra bắt vàng và kim cương cho wm ko ?em chơi trò này trên bb thấy hay wa nhg tìm mãi cho wm thi ko có!hjc

lebanh

bác nào có game câu cá kô cho em xin, em tìm mỏi cả mắt mà chả thấy đâu cả

quangtran

Games hiệu ứng chuyển động cho HTC touch diamond

Mình mới mua con HTC touch diamond thấy có games hiệu ứng chuyển động. trong game mình điều khiển hòn bi và nghiên điện thoại để cho hòn bi lăn. Cho hỏi còn game nào áp dụng hiệu ứng này không và download ở đâu, cám ơn nhiều

love_1102

xin crack cua game: Uiexpert_Pocket_Tangram_v1.5

Chào các bác, ai co game "Uiexpert_Pocket_Tangram_v1.5" cho em xin với. Cảm ơn rất nhiều.

Last edited by a moderator: