• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

kain87

@ MOD Nguyen Hoang Lan: minh mới cài Resco Diamonds v1.30 mà MOD giới thiệu, chạy file X nhưng cứ nhập Owner vào là nó lại tự thoát ra, mình nhờ MOD hộ mình cái đó, Owner của mình: Hanh . Thanks MOD

vilube

@ MOD Nguyen Hoang Lan: minh mới cài Resco Diamonds v1.30 mà MOD giới thiệu, chạy file X nhưng cứ nhập Owner vào là nó lại tự thoát ra, mình nhờ MOD hộ mình cái đó, Owner của mình: Hanh . Thanks MOD

Bạn để ý kỹ, trước khi nó thoát nó có hiện ra key đó
;;)
Key của bạn: 21968

Last edited by a moderator:
Của bạn đây:
Owner: Hanh
Code: 21968

Bạn để ý kỹ, trước khi nó thoát nó có hiện ra key đó
;;)
Key của bạn: 21968

Sao nhìn kịp :)), lần sau viết chữ lớn quá tui del bài ráng chịu á >:)

realmu

pác nào biết cài đặt football manager ko chỉ giup em với.em download ve co moi file setup thui ma cài mãi không được toàn thấy lỗi. em dùng WM2003 ko biết có chơi được trò này không.nếu pác nào có game nào như thế này thì gửi cho em xin link.và hướng dẫn em cài đặt với .thankssssssss cac pác nhiều.

pác nào biết cài đặt football manager ko chỉ giup em với.em download ve co moi file setup thui ma cài mãi không được toàn thấy lỗi. em dùng WM2003 ko biết có chơi được trò này không.nếu pác nào có game nào như thế này thì gửi cho em xin link.và hướng dẫn em cài đặt với .thankssssssss cac pác nhiều.

Bạn vô đây kiếm nhé! Thân!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=1159

nobtiba

Các bác cho em hỏi cái game "pocket tank" ngày xưa chơi trên PC có trên PPC ko ạ ?
Em vửa search ra cái game online như thế: http://www.funny-games.biz/tank-wars.html
Hình như nó tên là "tank wars" cho bản online và "pocket tank" cho bản trên PC thì phải, bác nào có bản trên PPC ngon ngon share nhé !

nobtiba

Có ai có trò tank nói trên chưa ạ. Rất khó tìm cần các cao thủ giúp đỡ !

Có ai có trò tank nói trên chưa ạ. Rất khó tìm cần các cao thủ giúp đỡ !

Trò đó hiện tại không có trên game PPC theo kiến thức mình biết, có trò khác gần giống như thế, bạn tìm nhé, nếu là trò cũ chơi trên PC thì bạn có thể vào xem mục giả lập game trên PPC, có khả năng là có. Thân!

hoangmy92

mấy pác nào có game đánh bài ma thuật YUGI ko em em xi với . neu có crack càng tốt
em thanks trước

O

octhegreat

Guest
Các bác cho em xin cab của 2 trò Moregames: Nanobotz & Azgard Defence với (có code càng tốt, username của e là Oc). Thankx

Last edited by a moderator:

shpy

Các bạn cho mình hỏi có game nào chơi bằng camera phía sau máy không? Trên symbian có nhiều game như thế, vui lắm. Như game bắn gà, game đá banh (cứ đứng cắm đầu nhìn màn hình sút sút :D ) ... Nếu có game câu cá mà dùng camera thì tuyệt quá !