• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

datdatdat

Ai có game bắn sâu dạng .cab không cho mình với mấy link ở diễn đàn die hết rồi ko down được

cuuthang

có ai chơi "creatonia" kô vậy. Em chơi game này thường bị dis. Sau khi bị dis xong, thì kô thể chơi tiếp đc. Có thể vào chợi lại từ đầu hoặc file Save. nhưng kô chơi tiếp đc khi bị dis. thời gian chơi khoản 5-10 phút. Ko rõ nguyên nhân nữa. Hiện tại đang sử dụng bản 1.02 và bản 1.06. Ai gặp lỗi này rùi thì chỉ giúp em. Chứ cứ bị hoài đánh lui đánh tới thấy nản quá. hic hic.

thank.

có thể gửi qua mail cho e. e it lên mạng thường xuyên.
sanhdieunhangheo1985@gmail.com

Badamgiak23

Super V.I.P
Ai có game bắn sâu dạng .cab không cho mình với mấy link ở diễn đàn die hết rồi ko down được
Hiện tại mình biết có 1 số Games dạng này như sau, bạn thử xem sao :

http://www.mediafire.com/file/0mmhtjzzyan/PDAmill Snails Reloaded v1.0-badamgiak23.rar

http://www.mediafire.com/file/slpmpmwl0ji/PDAmill Snails v3.0-badamgiak23.rar

http://www.mediafire.com/file/l56dmehvmed/Asta La Vista Baby v1.0-badamgiak23.rar

Chúc bạn tìm được cảm hứng :)

anhchau8600

em đang dùng con XDAII mún cài skyforce để chơi mà em thwr bản nào cung hok cài được bác nao bjk chỉ giáo giùm tiện thể post link cho em xin .thank nhìu

em đang dùng con XDAII mún cài skyforce để chơi mà em thwr bản nào cung hok cài được bác nao bjk chỉ giáo giùm tiện thể post link cho em xin .thank nhìu

Của bạn đây nhé: File exe cài đặt, máy bạn phải kết nối với computer qua Active sync thì mới cài game được. Chúc vui!

vanchinh65tpbg

Bac nhieu Game hay qua! Toi muon tim DirtyDance Bac giup toi duoc Ko? Con ve viec bai cua toi gui Bac lan truoc thi thoi mong Bac luong thu nha!
THANKS

Bac nhieu Game hay qua! Toi muon tim DirtyDance Bac giup toi duoc Ko? Con ve viec bai cua toi gui Bac lan truoc thi thoi mong Bac luong thu nha!
THANKS

Game đã lâu, tôi đưa lại cho bạn nhé: chạy được trên WM03, khuyến cáo là từ WM05 trở lên có rom tương thích có rom không, ngay cả tôi, test trên WM06 cũng chỉ chạy được phần video game là đứng.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=339&page=3

Link download nằm trong file đính kèm nhé, download về, giải nén, mở file text chứa link trong đó ra. Dạo này khách viếng thăm nhiều quá phải làm vậy thôi, hê hê ;;)

quocthai

Các bác cho mình xin trò domino cho w6.1 với, những bản trên 4rum chạy k dc trên w6.1.Thanks!!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhớ lúc trước chính mình đã Unlock các phần của Games InfiniteDreams K-RALLY v1.00 nhưng do mới Fomat lại ổ cứng PC nên bị mất cái này, vậy trước kia ai dã từng Download thì cho mình xin lại nhé.

dich_phong

cho mình hỏi có chương trình chơi sodoku trên O2 atom exec ko? nếu có thì chỉ giúp chổ down với. Thanks

Mr_PDA

có ai biết game GUITAR HERO THÌ CHỈ CHO MÌNH CÁCH UPDATE BÀI HÁT HỰAC CÁCH COPY BÀI HÁT VÀO GAME VỚI HELP HELP

trungkt

các bác ơi , e không biết hỏi ở đây có đúg kô nưã, có j các bác lượng thứ cho e nhá , các bác cho e hỏi chỗ có kho game dành diamond không , mâý caí trò cảm biến trọng lực i :D , e tìm mà chẳng biết tìm ở đâu cả :(

các bác ơi , e không biết hỏi ở đây có đúg kô nưã, có j các bác lượng thứ cho e nhá , các bác cho e hỏi chỗ có kho game dành diamond không , mâý caí trò cảm biến trọng lực i :D , e tìm mà chẳng biết tìm ở đâu cả :(

có game nào chơi như kỉu Heroes Of Might n Magic ko ah?

2 bạn phải nói tên hoặc chí ít ra cũng biết vài từ trong tên để tìm thấy, không phải game nào cũng chơi hết, có cả ngàn game :|

trungkt

thì e đã được chơi bao h đâu :p , e chỉ muốn tìm nguồn nào có game ứng dụng G sensor để tự tìm hiểu thôi :D như kiểu game đua xe mà ứng dụng G sensor như iphone i :D