• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

duy8889

các bro cho em hỏi:
- sau khi HR thì em cài lại cái game insaniquarium v1.00 không được, hix. trên ppc chỉ thông báo 1 câu đại loại là unsussessful thôi (ai có kinh nghiệm về chịn này giúp em với), em đã download lại game rồi mà vẫn k cài được.

- cái soft net framework 3.5 của em cũng bị tình trạng như trên lun, giờ cài lại vô ppc k được nữa dù đã down lại rồi

ah! em đang xài o2 neo rom ship wm5

sry mọi người, em cài được rồi

cách cài trong trường hợp của em là, rút cable ra, rồi sync lại là cài được _ _!

Last edited by a moderator:

manh6

BlackJack DELUXEV1.01

Bác nào có cái HƯỚNG DẪN của bản này ko cho mình xin với

nhathuy

Bác nào có cái HƯỚNG DẪN của bản này ko cho mình xin với

Bạn có thể PM cho tác giả nhé, không đc KG yêu cầu trong đây dưới mọi hình thức.

Chỉnh sửa cuối:

richs

bạn nào có thể giúp mình tìm game tìm 5 điểm khác nhau giữa 2 hình giống máy cái máy cảm ưng ở siêu thị thanks nha

richs

mình cài đc trò crazy spot rồi thanks bạn nhathuy cho mình hỏi trò này có add thêm nhìu hình đc ko máy của mình là HP 3900 ( Compaq model 3950 ) cho mình hỏi thêm chút xíu làm sao để kết nối wifi máy này thanks mình mời biết sử dụng

mình cài đc trò crazy spot rồi thanks bạn nhathuy cho mình hỏi trò này có add thêm nhìu hình đc ko máy của mình là HP 3900 ( Compaq model 3950 ) cho mình hỏi thêm chút xíu làm sao để kết nối wifi máy này thanks mình mời biết sử dụng
Muốn add thêm hình thì chờ version kế tiếp nhé bạn! Thân!

AmDuongTu

Kunfu Panda Game cho Pocket PC

Chào các Mod và các bác,

Số là cái máy PC của em Card Đồ họa cũ quá không support cho game này X-(
Thằng cu ở nhà cứ vòi vỉnh mua cái Graphic Card khác mà em mới Tết xong hơi bị nghèo hic hic :(
Có ai có Kunfu Panda Game cho Pocket PC cho em xin với, em cho thằng cu em chơi đỡ ghiền :D
Cám ơn các bác nhiều.
P/S: Em hiện xài cái O2 Zinc
ADT

Chào các Mod và các bác,

Số là cái máy PC của em Card Đồ họa cũ quá không support cho game này X-(
Thằng cu ở nhà cứ vòi vỉnh mua cái Graphic Card khác mà em mới Tết xong hơi bị nghèo hic hic :(
Có ai có Kunfu Panda Game cho Pocket PC cho em xin với, em cho thằng cu em chơi đỡ ghiền :D
Cám ơn các bác nhiều.
P/S: Em hiện xài cái O2 Zinc
ADT

Hiện tại trên PPC mình ko có game này, có thể các bạn khác biết.
Chơi game trên PPC là bất đắc dĩ thôi, chơi trên PC vẫn "đã" hơn
Bác kiếm cái card rời 128mb Gefore 4000, secondhand tầm khoảng 200k à :D

AmDuongTu

Hiện tại trên PPC mình ko có game này, có thể các bạn khác biết.
Chơi game trên PPC là bất đắc dĩ thôi, chơi trên PC vẫn "đã" hơn
Bác kiếm cái card rời 128mb Gefore 4000, secondhand tầm khoảng 200k à :D

Chào Mod Hoàng Lân,
Cám ơn Mod nhiều.
Mình hơi ngại mua hàng second hand vì không có B-Hành :-??
Nếu mua Card dưới 1 triệu thì nên mua loại nào Ngon Bổ Rẻ - nghĩa là sẽ ko bị out of date trong vòng 1 năm nữa :D

beastboy9x

Làm sao để Máy đọc đc file .EXE. COn O2 S của em vẫn chạy đc file exe bt.
Nhưng con Orbit thì ko tài nào chạy đc ?

Chào Mod Hoàng Lân,
Cám ơn Mod nhiều.
Mình hơi ngại mua hàng second hand vì không có B-Hành :-??
Nếu mua Card dưới 1 triệu thì nên mua loại nào Ngon Bổ Rẻ - nghĩa là sẽ ko bị out of date trong vòng 1 năm nữa :D
1 triệu đổ lại thì có thể chọn card 256 rồi ;;), bạn vô các tiệm bán linh kiện họ sẽ tư vấn cho bạn card đồ họa hợp với mainboard.
Tương lai thì không nói trước được bạn nhé. 1 năm nữa có khi card 256 không còn ai xài :D, nhưng vẫn chơi được vô số game trên PC :D

Làm sao để Máy đọc đc file .EXE. COn O2 S của em vẫn chạy đc file exe bt.
Nhưng con Orbit thì ko tài nào chạy đc ?
File exe có 2 loại, 1 loại chạy trên nền mobile, 1 loại chạy trên nền win32, tức PC. Bạn coi chừng nhầm, không phải file exe nào cũng chạy được trên mobile.

beastboy9x

Đây là ảnh khi chạy file trên PC