• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

beastboy9x

ANh Mode kiếm code trò : Westward , Seven seas, Insaniquarium
của Astraware dùm em đc ko?
Owner: Ben

Hỏi về Code của Warring Medieva. Cho em cái patch và cái file C rack. Em lên trang chủ down đc cái bản trial v1.3 àh.
File C rack của Onions: Legends of Wizard. Mới phá đảo bản 1.00 àh. Down bản 1.21 về mà bắt register. File C rack của 1.00 cũng mất tiêu ồi.

Chỉnh sửa cuối:

duy8889

mod có game nào thuộc loại óanh quái lên level cho wm5 cho em xin với, em đang xài o2 neo

thx mod trước

ANh Mode kiếm code trò : Westward , Seven seas, Insaniquarium
của Astraware dùm em đc ko?
Owner: Ben

Hỏi về Code của Warring Medieva. Cho em cái patch và cái file C rack. Em lên trang chủ down đc cái bản trial v1.3 àh.
File C rack của Onions: Legends of Wizard. Mới phá đảo bản 1.00 àh. Down bản 1.21 về mà bắt register. File C rack của 1.00 cũng mất tiêu ồi.

mod có game nào thuộc loại óanh quái lên level cho wm5 cho em xin với, em đang xài o2 neo

thx mod trước

Các bạn search trong box nhé, không có bao nhiêu game đâu, những game này thông dụng.
Chú ý: diễn đàn không tuyên truyền, quảng bá KG, các vấn đề nhạy cảm đó các bạn không nên nói trong box.

richs

ai có game bomerman ko giống điện tử băng ngày xưa nhưng ko phải game dả lập nha game giả lập máy mình chạy ko nổi vô game nó đèn rồi sọc từa lưa

nhathuy

ai có game bomerman ko giống điện tử băng ngày xưa nhưng ko phải game dả lập nha game giả lập máy mình chạy ko nổi vô game nó đèn rồi sọc từa lưa

Theo mình biết thì trên 4rum có 2 game đặt boom khá hay. Nó ở đây và ở đây nữa.

Chúc vui!

birdcut

Mình dùng touch diamond, phím cứng của diamond thì giới hạn nên không biết có trò nào chơi bằng bút mà hay hay không ? Cám ơn nhiều !

Chỉnh sửa cuối:

babety

các bác oi, mình mới tậu con Touch HD, muốn dùng games Asphalt 4 Elite Racing mà tìm hoài trong thớt mà không thấy!
Bác nào có cho mình xin với, mình ghiền cái vụ đua xe này lắm
cám ơn các bro trước nhe!=D>

tranhai

Mod NguyenHoangLan có thể post lại link down game này ko : POCKET STRIPPOCKER II và các addon nữa nhé

nhathuy

Mod NguyenHoangLan có thể post lại link down game này ko : POCKET STRIPPOCKER II và các addon nữa nhé

Bác Lân chắc nghỉ hưu rồi hay sao ấy :(:(:(, mọi thứ đều đã sạch sẽ cả. Sẽ co link cho bạn trong thời gian sớm nhất.

tranhai

À,cho hỏi là lần trc mình vào box game này(chắc cũng khoản nửa năm trc,do ít chơi lắm,cài để đó thôi) thì các thể loại game đc lặp từng chủ đề dể tìm lắm mà,sao giờ thấy hơi lung tung,nãy giờ kiếm game tekken mà muốn lòi con mắt,còn chức năng search của diễn đàn hoạt động ko tốt lắm nhỉ,search ko tìm trong forum mình mà cho kết quả lung tung hết

nhathuy

Bạn có thể down game và tất cả các Add-on ở đây nhé.

À,cho hỏi là lần trc mình vào box game này(chắc cũng khoản nửa năm trc,do ít chơi lắm,cài để đó thôi) thì các thể loại game đc lặp từng chủ đề dể tìm lắm mà,sao giờ thấy hơi lung tung,nãy giờ kiếm game tekken mà muốn lòi con mắt,còn chức năng search của diễn đàn hoạt động ko tốt lắm nhỉ,search ko tìm trong forum mình mà cho kết quả lung tung hết

Các box game đó vẫn còn mà bạn. Có lẽ là do quá dài nên đã bị lock hết. Nếu bạn dùng chức năng search trên diễn đàn mà không đc kết quả thì bạn dùng google sẽ ra hết mà ;;). Việc sắp xếp các game theo từng chủ đề quả thật cũng có cái hay của nó. Mình cũng nghĩ nên tạo sub box cho từng thể loại game sẽ dễ dàng hơn cho việc tìm kiếm... rất tiếc là không đủ quyền hạn :D. Cái này phải nhờ đến cấp trên thôi ;;)

djtrungkien

Trong khoảng thời gian gần đây hầu hết các Game cho WM có vẻ chững lại cho nên ko được nhiều lắm,với lại các Games thủ có vẻ sành lắm nhìn sơ qua là biết.Việc tạo 1 Game từng Topic sẽ rất lợi tìm kếm trên Google,thời điểm là phù hợp so với sự phát triển của Games!Chịu khó đọc bạn ạ!

123zo

Hỏi về game đánh nhau 3D như kiểu MK4

Các Mod và Pro ơi cho hỏi: hôm trước mình thấy thằng bạn dùng N81 chơi trò đánh nhau (2 người đánh nhau) hình ảnh 3D đẹp lắm như kiểu MK4. Không biết có game đó cho ppc ko nhỉ. Nếu có các pro chỉ giúp. Cám ơn nhiều.

shinmobile

Có game FIFA 3D nào trên PPC VGA chưa các bác. Hay game giả lập cũng được. Nếu có bác cho em tên Rom và trình giả lập nhé. FIFA 2008 không chơi được trên VGA buồn quá:(

bavuvn

Bạn ơi! bạn có game Quản Lý Đội Bóng không cho mình xin đi! Mình mê trò này lắm!

qhuy2491

cho mình hỏi các game về i900 ( Link download + cách cài để chơi được ful màn hình ) THANKS

zxhuyzx

Các anh tìm hộ em trò Wrom nhé! em có down WormsASpaceOddity về nhưng không có key ==> không chơi được :(