• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

nhathuy

Anh xem lại hộ em với file key bị vius :( không cài được

Bạn thử tắt chương trình virus đi xem nhé. Cái này không ảnh hưởng gì đến máy tính đâu bạn ạ, không đc thì PM mình nhé.

nhathuy

các mod nghỉ hưu hết rồi hay sao ý ... ( sor spam ) :(

Không phải là nghỉ hưu đâu bạn, vì không có máy để test nên không biết game đó có hỗ trợ cho I900 full màn hình hay không. Nếu bạn cần game cho I900 của bạn thì bạn chọn những game hỗ trợ màn hình của I900 nhé.
Thân!!!

damdoi1

bac nao cho em xin tro choi giong nhu game audution . may em la wm2003(xin loi khong the viet tieng viet mong cac bac thong cam )

nhathuy

bac nao cho em xin tro choi giong nhu game audution . may em la wm2003(xin loi khong the viet tieng viet mong cac bac thong cam )

Theo mình biết thì không có game nào như Audition dành cho ppc đâu bạn à. Tuy nhiên cũng có game ca nhạc đó là Guitar Hero 3 Mobile mang đậm chất rock, mình thấy cách chơi của nó giống với nhảy Beatup của Audition ấy ;;), nhưng game này chỉ hỗ trợ WM5 trở lên.

soixamhungac

Cho em hỏi có ai có link trò The Sim 2 for PPC và game Drum kit ace nữa. Mấy cái link kia em down hổng được.

GinTonic

Đề nghị Mod coi lại mấy cái picture trong topic game cực hay+hướng dẫn chơi game bị die hết gòi, phần đó hay quá e đang nghiên cứu để chơi nhưng hình hầu như bị die hết nên k thể xem. Mong Mod xem lại dùm để ae tiện nghiên cứu. Xin chân thành cảm ơn

anhducvn2002

xin cho hỏi có ai có game Tower Bloxx của Nokia dành cho PPC ko???
trên mạng thấy có file .jar mà mình hok chơi được! mình xài Atom
ai có share cho mình với nhé!
thanks trước!!
^^

nhathuy

xin cho hỏi có ai có game Tower Bloxx của Nokia dành cho PPC ko???
trên mạng thấy có file .jar mà mình hok chơi được! mình xài Atom
ai có share cho mình với nhé!
thanks trước!!
^^

Để chạy đc file .jar trên PPC bạn qua đây tham khảo nhé.

djtrungkien

sao em vẫn không chạy được? pro thử chưa?

Bạn tải về copy File : TheSims2.CAB vào thẻ nhớ sau đó dùng File Explore mở và chọt vào là nó tự cài,còn file :Drum Kit Ace v1.0 Setup dùng Winrar giải nén 2 lần thì có 1 file Cab cài đặt và làm theo hướng dẫn ở file huong dan.txt

Chỉnh sửa cuối:
Có bạn nào có games plant tycoon bản chơi trên ppc ko? ở trên kia mình cũng có thấy đường link nhưng ko down về được. ai có gửi cho mình cho mình nhe. gửi bản full nhe, owner của mình là beck07. thanks