• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

danielng7

cho em xin game bán bong bóng bubble shooter cho màn hình wvga. đợi lâu lắm rồi mà vẫn chưa có giúp dùm thanks

Mình có cái ipod touch cài game Sentinel hình thức dàn trận hay lắm!
Tìm hoài không ra phiên bản dành cho PPC. Anh em nào biết xin cho thông tin với.

hotbiz

Anh em ơi..Có trò nào giống mafia war trên Facebook, mà chơi được trên PPC ko ? Offline càng tốt !

cho em tên các trò có thể chơi đc trên wm2002 ko.Em tìm mỏi mắt ra đc mấy trò,nhưng toàn ko chơi đc thôi.

khot_ta_bit_136

Em đang tìm game xây thành phố City bloxx như của các máy nokia, ko biết PPC có chưa ạ. E đang dùng diamond màn hình VGA

intertho

bác nào có games All In Hold 'Em Poker cho em xin với, sẵn có thuốc up dùm luôn nhá. Van Thanh

dung912lien

ai có thể up những game dành cho touch hd ko ? có nhiều game mình cài vô máy nhưng ko chơi dc . thanks

kr4yzi3

Cho mình hỏi Bejeweled Twist đã có bản dành cho WM chưa vậy? Nếu có thì cho mình xin link down với. Wa bên Symbian thì thấy có rồi trong khi bên mình chỉ mới có Bejeweled 2 thôi :|
Thx alot

jangdonglink

game tradewinds 2

Đây là 1 game cũ và mình cũng rất thích <từ pc cho đến ppc game>
Nhưng quả thực là search mãi các bài trên forum và google nhưng không thể tìm được game tradewinds2 full . Trong forum pda mình cũng thấy có 1 k^yg-n chung cho các dòng game của astraware , mình cũng có thử và cr-ck được, tuy nhiên khi vào game chỉ được khoảng 10-15 turn khi chạy và giao thương qua các đảo là nó báo k^y hay cr-ck có vấn đề. <như chưa được cr-ck>
Khi set sail <tức quay ra ngoài vùng biển > thì hiện ra thông báo sau :
Nice Guy Joey's contract has expired
" Please visit the items screen from the Port Menu to decide What to do with Nice Guy Joey !" [ok]
Không biết có phải gà tiếng anh hay ... cr-ck ko chuẩn ko nhưng cứ đến đây, hiện ra thông báo này là dừng luôn, ko chơi tiếp được nữa
Ai đã từng chơi qua tradewinds 2 trên pocket pc thì chỉ giúp mình với. Mặc dù biết đây là thể loại game cũ, mọi người chơi cũng đã lâu nên có thể khó khăn trong việc tìm lỗi này nhưng mong mọi người giúp cho.
Thank !

Chỉnh sửa cuối:

voxin

Làm thế nào để chơi cờ tướng online trên clubxiangqi???

Mình thường chơi cờ tướng online trên vn.clubxiangqi.com qua PC
Mới đây mình tậu một con HTC chạy windows mobile 6 nhưng không biết tìm đâu ra file java hỗ trợ trên trang cờ này nữa. Mong bác nào có up lên hoặc cho link để mọi người cùng sử dụng với!
Thank a lot!

nhathuy

Mình thường chơi cờ tướng online trên vn.clubxiangqi.com qua PC
Mới đây mình tậu một con HTC chạy windows mobile 6 nhưng không biết tìm đâu ra file java hỗ trợ trên trang cờ này nữa. Mong bác nào có up lên hoặc cho link để mọi người cùng sử dụng với!
Thank a lot!

Đã có Topic "Yêu Cầu, Thảo Luận". bạn không nên lập 1 topic như thế này để hỏi.

dragonknight211

Bạn tải về và cài đặt trình duyệt Skyfire từ địa chỉ http://www.skyfire.com/

Trình duyệt này hỗ trợ Flash và Java nên có thể dùng để chơi cờ tướng tại trang vn.clubxiangqi.com như yêu cầu của bạn.

Chúc bạn thành công ;)