• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

voxin

Pocket XB

Phần mềm duyệt cơ sở dữ liệu về cờ tướng của Phạm Hồng Nguyên!

Tìm mãi, xin mãi mà chả ai cho. Cuối cùng mình cũng đã tìm được, chỉ hơi buồn buồn khi thấy ở diễn đàn nhiều người khoe là có sản phẩm này nhưng lại chỉ biết cất một mình!

Bác nào cần cứ vào đây download nhé!

Chương trình tự chạy, cứ chép vào một TM nào đó trên memory card rồi chạy là được, phần database thì dùng chung với bản trên PC, các bác cứ chép vào chung với TM chứa file chương trình.

demonntl

Active Member
bác nào có game pocket tanks deluxe trên ppc cho e xin với...nghe nói có mà tìm woai ko ra:(

voxin

Ko hiểu, Topic Pocket XB của mình lý do gì lại.... được chuyển vào đây thế nhỉ?
Mình xin chả ai cho, đến khi mình tìm được share cho mọi người cùng dùng... như vậy có gì không đúng với quy định của diễn đàn àh? Bác nào biết giúp với!

djtrungkien

Ko hiểu, Topic Pocket XB của mình lý do gì lại.... được chuyển vào đây thế nhỉ?
Mình xin chả ai cho, đến khi mình tìm được share cho mọi người cùng dùng... như vậy có gì không đúng với quy định của diễn đàn àh? Bác nào biết giúp với!

Bạn muốn giới thiệu Game thì đọc lại quy định nha bạn! Bạn giới thiệu nghe qua ko biết là Game mới hay công cụ nào đó và lại ko có hình minh họa nữa cho nên chỗ của nó nên ở trong đây!

vanhuan

Rõ điên!
Đã bỏ công sưu tầm về share cho mọi người, lại còn phải cài thêm cái Capture màn hình.v.v... nhiêu khê quá!
bye bye!

Bạn cũng hiểu thêm :(Forum PDAVIET rất quy củ, Mod quản lý rất chặt theo chủ trương và quy định của Forum)
1. Đây cũng là tạo cho người post bài có tính chuyên nghiệp.
2. Tránh post bừa bãi.
3. Nhằm tạo điều kiện dễ dàng cho người download game về chơi.....

nhathuy

Rõ điên!
Đã bỏ công sưu tầm về share cho mọi người, lại còn phải cài thêm cái Capture màn hình.v.v... nhiêu khê quá!
bye bye!

Cái này mình cũng đã nhắc nhở bạn nên kèm theo hình anh và thêm thông tin. Nhưng không thấy bạn bổ xung gì cả. Việc move vào đây theo mình nghĩ là nhẹ tay, và có cả sự tôn trọng trong đó.
Thân!!!

tongvietanhvnn

Các Pro cho em xin game Assassin"s Creed THANKS

Ai co game Assassin"s Creed™ HD thì cho e với.
Chứ mấy link của các anh trong rom die hết rồi.
Thanks các pro trước:D

duckienkissable

Bác nào có game quản lý bóng đá mới cho WM5 không? tôi tìm và đợi game này lâu lắm rồi nhưng chưa có. cảm ơn anh em trước nha!

cocolee81

Mình thấy có game Real football manager 2010 mà chưa tìm được,bro nào có thì post giúp mình nhé.Thx

duckienkissable

cảm ơn bác trungkien nhé mình đã tải game này nhưng chơi trên java của mình ko đc (dopod 818 pro). bác có cái nào khác giới thiệu nhé cảm ơn!

duckienkissable

mình tải bản đó mà nhưng ko chạy đc. lúc nhập tên xong ko biết tiếp theo ntn nữa. bác biết chỉ giúp nhé.thank