• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPCLINK Hinavigator v1.5 [09/07/08]: Trượt để sử dụng trên Today

ZaneTruesdale

cho mình hỏi cái, sao mình add thời tiết của HCM thì hình như nó bị lỗi, chỉ hiển thị được có 3 ngay thứ 2,3,4 còn lại thì cứ lập đi lập lại chứ hông như bình thường

maianhtungsten

Một phần mềm quen thuộc với phiên bản mới PPCLINK Hinavigator v1.8 sẽ giúp bạn hiển thị tất cả các thông tin cần thiết ngoài Today, bạn có thể xem thông tin về tin nhắn mới, cuộc gọi lỡ, đồng hồ, dự báo thời tiết hay truy cập nhanh các ứng dụng, danh bạ ưa dùng ngay ngoài màn hình Today một cách dễ dàng. Ưu điểm của phần mềm là vẫn hỗ trợ các hệ điều hành cũ Windows Mobile 2003, như vậy các bạn có thể hiển thị như HTC Home của các thiết bị WM5 trở lên.

Ngoài ra bộ phần mềm còn cung cấp cho bạn thêm các ứng kèm theo như Lock Screen giúp khóa máy và mở thiết bị trượt như iPhone, Task Manager giúp bạn quản lý các phần mềm và hỗ trợ kiểm soát xem thông tin hệ thống, tắt ứng dụng và đặc biệt chụp lại màn hình với Screen Capture.

• Phần mềm hỗ trợ Windows Mobile 2003 trở lên
  • Màn hình QVGA, VGA

Thông tin mới trong phiên bản 1.8
  • Hỗ trợ thêm ngôn ngữ Italia và Tây Ban Nha
  • Một giao diện Task Manager mới
  • Sửa lỗi Lock screen
  • Có thể thay đổi Skin

Thông tin chi tiết và tải phần mềm tại http://www.ppclink.com/?ppclink=product&do=view&id=64

Cuongk30

Phần mềm này rất good , tiện lợi hơn HTC home rất nhiều . Không yêu cầu cài vào main , các bạn có thể cài vào thẻ nhớ cũng ok roài . Tuy nhiên pm ít skin và icon quá , mình đang tìm hiểu để làm thêm , ai làm được thì cũng làm post lên PV cho anh em với nhá .

hix tớ cài bản 1.8 vào dt. mà nó ko sao hoạt động dc..bản 1.5 va 1.8 đều hỗ trợ WM2003 mà sao tớ cài nó ko hoạt động dc nhĩ.chỉ tớ với:-/

CaoHungVN

Em dùng bản 1.8 trên UNI thấy rất nặng nề, khi cài cùng với tất cả các sòt thì khởi động rất khó khăn và thường xuyên bị treo. HR và cài mình soft cũng vẫn nặng nề lắm... có lẽ nó không dùng được trên UNI quá o^.^o

Nhưng phải công nhận đây là 1 soft rất hay, hay hơn HTC_Home nhiều o^.^o

hnyuk49

Đúng là nó làm cho máy rất ì ạch. em cài trên iis rồi lại phải remove vội. quay trở lại với HTCHome là yên lành nhất.

QuanDay

e dùng bản 1.8 chỉ dùng cái khóa fím thôi.nó xung đột với cái kết nối gprs.cài vào là ko thể kết nối được gprs.có bác nào bị giống e ko.e dùng o2i.