• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPX giao diện PC trên PPC

tankinh

Mách nhỏ:
Cài trên thẻ nhớ xong, HR lại máy. Sau đó làm lại đúng trình tự như hướng dẫn nhưng ko cần cài lại PM nữa, vào Storage Card\Program file\PPX rồi setting bình thường thôi. Chạy ok hơn lúc đầu nhiều. chúc vui!

dongni_filth

Thường thì các phần mềm giao diện đều khởi động cùng Win khi các bạn softreset máy, gỡ bỏ xong các bạn phải vào Windows/Startup để xoá... Có PM các bạn bắt buộc phải HardReset mới hết...

Ack
Thỉnh thoảng máy tự động SR mới bực chứ!
Dù đã vào Program Files xóa những file của PPX sau khi gỡ nó khỏi hệ thống rồi!
Chắc có lẽ chú này tự động đổi 1 khóa nào đó trong Registry rồi đây! Mấy chú can thiệp giao diện kiểu này đúng ... chán!

cherry_pink

cái này xài được đấy,BA của mình xài ngọt,chỉ băn khoăn là không biết lấy đâu ra cái icon "My PDA" để bỏ vào decktop :D,và nếu xài sivelXP (nhẹ,mượt) thi không biết lấy đâu ra cái tap clock,thành ra không biết xem đồng hố ở nơi nào :))

G_Nguyen

Cảnh báo trc là máy yếu đừng dùng cái này nha :| Em xài Ò2 XDA EXEC test thử, kết quả là chọt chọt vài cái thấy nặng quá nên reset lại theme cũ, thế là bị đứng máy ==!

vanhuan

Mình cũng text trên O2 exec lâu rồi! Soft thì hay, nhưng Ram 64 mà màn hình VGA thì nặng, truy suất lâu. Đối với màn hình QVGA thì sài tốt.