• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Preview PDAVIET Rom Oop's Black cho Artemis & Love

Tom_codon

Super V.I.P
Một số hình ảnh của bản Oops Black Tom đang làm cho dòng Artemis và Love :

Bản Rom build trên OS mới nhất CE OS 5.2.19915 port từ dòng Sony X1 nền tảng Windows mobile 6.1
- Ứng dụng mới cập nhật .

Sẽ ra mắt vào 1,2 tuần tiếp theo .

Chúc vui ..!

zakk_black

Ôi giao diện nhìn đẹp mê hồn. Một phong thái hoàn toàn khác.
Nói thật với các bác là dùng PPC chỉ có mỗi 1 cái khoái và hồi hộp duy nhất là mỗi ngày vào mục ROM chờ đợi những bản ROM mới.

langtuvotinh151

Hồi hộp chở đợi từ BÁC TOM một bản room chất lượng....nhìn theme black đẹp mê hồn quá BÁC ơi

binht611

đẹp mê hồn, tưởng TOM bây jo đang có NIKI project??? vẫn có thời gian buid cho a em atermis à?? hix, đẹp quá mà chuyển qua dùng Trinity roài. thấy mấy cooker của trinity làm rom không ổn lắm và nhìn trông cũng không đẹp. nhớ B&B quá.

nguyenhoang2979

EM KẾT NHẤT GIAO DIỆN NÀY, NHƯNG XÀI ARTEMIS cpu HƠI ÍT NÊN CHẠY CHẬM QUÁ NHẤT LÀ KHI XÀI TAI NGHE BLUTOOCH, HY VỌNG BẢN NÀY CHO TỐC ĐỘ NHANH HƠN 1 CHÚT.

salemgtvt84

Nhìn phê quá, bao giờ dòng Asus sẽ được để mắt tới vậy, bác Tôm ơi... Trước có con Dopod, bị cu Nem_matlanh thăn mất ùi... nhìn đẹp và thích ghê... Sau bản này, bác Tom làm cho a e Asus 1 bản như vậy nhé....:p

ducvespa

bản rom này nhìn đẹp quá mong là Tom Co Don tiếp tục phát triển sản phẩm ngày càng càng tuyệt vời hơn bao giờ hết..đang chờ bác up nhiều nhiều

nguyenhoang2979

Nói thật em nóng lòng chờ bản này từng ngày, mà sao đến bây giờ cũng chưa thấy hé lộ thêm thông tin thời gian phát hành Rom này vậy pác Tom_codon ?????????????

hanhpn

Chắc phải nhờ TOM độ hộ 1 bản cho Eten M700 nhé. Có bản của Man PQ rồi, chỉ độ giao diện thôi

trungtin83

chờ tom ra bản mới rồi mình up một thể ,máy đang chạy w2005 mặc định ,thấy cũng ổn ,nhưng cho mình hỏi là up lên bản mới thì ngoài giao diện đẹp ,thêm nhiều tiện ích ra nó còn những tác dụng gì nữa không ,"bản rom cũ của máy p3300 gặp vấn đề với thẻ nhớ "

ngquangbien

chờ tom ra bản mới rồi mình up một thể ,máy đang chạy w2005 mặc định ,thấy cũng ổn ,nhưng cho mình hỏi là up lên bản mới thì ngoài giao diện đẹp ,thêm nhiều tiện ích ra nó còn những tác dụng gì nữa không ,"bản rom cũ của máy p3300 gặp vấn đề với thẻ nhớ "[/Q

có rất nhiều thay đổi ví dụ : tôc độ nhanh hơn,sóng khỏe hơn...và có thể hết vẫn đề với thẻ nhớ như bạn nói:D:D:D