• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pro Evolution Soccer 2011 Eng

JohnyNguyen

K tắt đc bàn phím ảo đi~X( ,máy cài full soft vào quản lý ứng dụng toàn bị lỗi :(
Mình có cách khá hay để có thể tắt được bàn phím ảo của game đi mà ko lo bị full memory khi vào quản lý ứng dụng \-/
Thế này nhé,trước hết bạn phải hi sinh tý dung lượng trong ổ C để cài game java cần bỏ bàn phím
Cài xong --> tháo thẻ nhớ ra,vậy là trong quản lý ứng dụng chỉ bao gồm những soft có trên bộ nhớ máy,ko có trên thẻ nhớ :D vậy là ko bị lỗi "full memory" nữa,đảm bảo đó,ko tin cứ vọc thử là biết liền :)) Chỉnh xong rồi thì cắm thẻ nhớ vào dùng bình thường =))

a2king

Mình có cách khá hay để có thể tắt được bàn phím ảo của game đi mà ko lo bị full memory khi vào quản lý ứng dụng \-/
Thế này nhé,trước hết bạn phải hi sinh tý dung lượng trong ổ C để cài game java cần bỏ bàn phím
Cài xong --> tháo thẻ nhớ ra,vậy là trong quản lý ứng dụng chỉ bao gồm những soft có trên bộ nhớ máy,ko có trên thẻ nhớ :D vậy là ko bị lỗi "full memory" nữa,đảm bảo đó,ko tin cứ vọc thử là biết liền :)) Chỉnh xong rồi thì cắm thẻ nhớ vào dùng bình thường =))

oh, hay quá ha, nhưng mà tất cả chuong trình của mình đều cài trên ổ D, chứ ko cài trên thẻ nhờ, vậy lấy cái tuôc-vit tháo ốc ổ cứng ra à??? Cách của bạn chỉ dành cho ai cài chương trình trên thẻ nhớ thui...

JohnyNguyen

oh, hay quá ha, nhưng mà tất cả chuong trình của mình đều cài trên ổ D, chứ ko cài trên thẻ nhờ, vậy lấy cái tuôc-vit tháo ốc ổ cứng ra à??? Cách của bạn chỉ dành cho ai cài chương trình trên thẻ nhớ thui...

Ak,quên ko nói thêm :( cách của mình chỉ dùng cho máy dùng thẻ nhớ,chứ mấy anh X6,rồi gì gì đấy thì hok biết,hok chơi :p chắc còn mỗi nước xóa bớt ứng dụng đi thôi chứ biết làm sao :(

Lovetramsomuch

Pes 11 s60v5

Mình giới thiệu cho anh em một game mới: Pes 11
Game full màn hình, có nhiều chế độ chơi, anh em thưởng thức
Bên Real football với Fifa có phiên bản 12 rồi, tiếc Konami chưa sản xuất Pes 12 cho symbian s60v5
Một vài hình ảnh:
images
images

Download: http://www.mediafire.com/?06wncclx17nf8pj