• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pro.Recorder_v1.00-s60v2 - Ghi âm cuộc gọi (không tiếng bíp)

Status
Không mở trả lời sau này.

nguoivodanhtx

Pro.Recorder_v1.00-s60v2 . Một phần mềm đã ra đời từ lâu mà vẫn chưa thấy ai post trên diễn đàn.Hôm nay mình xin mạo muội giới thiệu tới các bạn phần mềm ghi âm cuộc gọi rất Pro này ! Phần mềm này có ưu điểm là ghi âm cuộc gọi không có tiếng bíp.Khiến cho cuộc nói chuyện của chúng ta thấy rất thoải mái...Quả là rất Pro đúng không ? Các bạn down về test thử và tự khám phá thêm nhé !
Vài hình ảnh mới nhất về phần mềm này :

Last edited by a moderator:

Manhha44

Quả thật đúng là Pro.Mình đã test thử rùi,chạy good lắm.Không thấy tiếng Bíp kêu nữa.Khác hẳn mấy chương trình ghi âm khác.=D>=D>=D>

ngocthanhdhgtvt

Quả thật đúng là Pro.Mình đã test thử rùi,chạy good lắm.Không thấy tiếng Bíp kêu nữa.Khác hẳn mấy chương trình ghi âm khác.=D>=D>=D>

:O khi mình ghi âm người ta , nếu có tiếng bíp thì người ta nghe chứ mình có nghe được đâu, nếu dân chuyên nghiệp khi bị ghi âm mà nghe tiếng bíp thì họ sẽ phát hiện ra là mình đang ghi âm ,>:)
còn bạn có nghe tiếng đó đâu mà biết.chỉ khi nào bạn đang bị ghi âm nhưng người ghi âm bạn cài phần mềm ghi âm bị lỗi tiếng bíp thì mới được nghe tiếng bíp nhé:O:O
vì vậy định spam hả em trai :)):))

ngocthanhdhgtvt

Bạn này nói nhiều, nhưng...quanh đi quanh lại cũng giống người đi spam lắm

Chỉ là chia sẻ vì là 4rum việt mà, có gì Pro thì chưa có bít được, bạn chỉ nên ấn thanks nếu bài viết có ích
bài trên mình nói sai àh
mình thấy bạn spam thì có:))
:O:O:O

cupidbaby

CÁI này có ghi âm cuộc nói chuyện, bài hát ......như 1 máy ghi âm ý(ko bít nói sao nữa) được ko?hay chỉ ghi âm cuộc gọi thôi!

hunterviet

Well-Known Member
CÁI này có ghi âm cuộc nói chuyện, bài hát ......như 1 máy ghi âm ý(ko bít nói sao nữa) được ko?hay chỉ ghi âm cuộc gọi thôi!

Bạn cứ text thử đi xem sao, có mất gì đâu:D Cho mọi người chút ý kiến khi bạn post rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

cái này chỉ ghi âm cuộc gọi thôi bạn àh, còn ghi âm thông thường thì bạn tìm trên google xem sao,:)):))

Manhha44

:O khi mình ghi âm người ta , nếu có tiếng bíp thì người ta nghe chứ mình có nghe được đâu, nếu dân chuyên nghiệp khi bị ghi âm mà nghe tiếng bíp thì họ sẽ phát hiện ra là mình đang ghi âm ,>:)
còn bạn có nghe tiếng đó đâu mà biết.chỉ khi nào bạn đang bị ghi âm nhưng người ghi âm bạn cài phần mềm ghi âm bị lỗi tiếng bíp thì mới được nghe tiếng bíp nhé:O:O
vì vậy định spam hả em trai :)):))
Nếu chương trình ghi âm có tiếng bíp như : Call Recoder v1.03 thì khi bật ghi âm thì cả 2 bên,người gọi và người nghe đều nghe thấy tiếng bíp . Bạn hãy thử xem nào ! Chưa gì đã kết luận như vậy :D

ngocthanhdhgtvt

Nếu chương trình ghi âm có tiếng bíp như : Call Recoder v1.03 thì khi bật ghi âm thì cả 2 bên,người gọi và người nghe đều nghe thấy tiếng bíp . Bạn hãy thử xem nào ! Chưa gì đã kết luận như vậy :D

hồi giò mình cài Recoder v1.03 cùng với beep off nhé, bạn tìm pm beep off rồi cài vào xem thử có còn không rồi biết nhé, còn nếu không cài beep off thì người khác nghe chứ mình chưa bao giờ nghe tiếng beep cả bạn àh
mình dùng rồi mới nói nhé>:)

kute_1988

hồi giò mình cài Recoder v1.03 cùng với beep off nhé, bạn tìm pm beep off rồi cài vào xem thử có còn không rồi biết nhé, còn nếu không cài beep off thì người khác nghe chứ mình chưa bao giờ nghe tiếng beep cả bạn àh

pác up cái bêp of nhé, nói vậy mọi người phải tìm nữa , khổX-(

Thangnd31082

Ngocthanh nói chuẩn đó ! phải test cả trong vai trò của người nghe nữa nhé ( chỉ mất 1 phút ~ 1.300 đ thôi có câu trả lời chính xác liền ! Khi đó đem ra áp dụng mới khỏi thấy lăn tăn nhỡ đối phương biết được !

pác up cái bêp of nhé, nói vậy mọi người phải tìm nữa , khổX-(

Chuẩn không cần chỉnh giùm ngocthanh nè ! Các bạn tải ở dưới nhé , cả Callrecorder v1.03 đó !

haitacden_k29

khong biet sao ma minh cai vao khong duoc nhi?
co ai chi cho minh voi khong?
minh xai nokia N95 8G...
no bao la not suppor...

JuRay-Duan

khong biet sao ma minh cai vao khong duoc nhi?
co ai chi cho minh voi khong?
minh xai nokia N95 8G...
no bao la not suppor...

Box ở đây chi dành cho S60v1&2 thôi, Em N95 của bạn là S60v3, qua bên ý mà tìm ứng dụng nhá, nhiều lắm.

Chú ý Tiếng Việt có dấu.!

RuChi

Mình đã test rất nhiều chương trình nhưng đều không hiệu quả. Vẫn có tiếng beep ...:(. Mình dùng 7610, bạn bè nhiều người dùng các dòng máy khác như 3230, 3650 ... đều có hiệu quả riêng mình thì không :((. Search trên google cũng có nhiều người gặp tình trạng như mình khi dùng 7610. Có bạn nào biết cách khắc phục hay phần mềm nào đặc trị cho 7610 thì chỉ giúp mình với. Thanks!

anhcoj

Mình đã test rất nhiều chương trình nhưng đều không hiệu quả. Vẫn có tiếng beep ...:(. Mình dùng 7610, bạn bè nhiều người dùng các dòng máy khác như 3230, 3650 ... đều có hiệu quả riêng mình thì không :((. Search trên google cũng có nhiều người gặp tình trạng như mình khi dùng 7610. Có bạn nào biết cách khắc phục hay phần mềm nào đặc trị cho 7610 thì chỉ giúp mình với. Thanks!

Bạn cài thêm pm beepoff vào may , đảm bảo hết tiếng bít ngay. Đã test trên n70 rất hữu hiệu.
Posted via Mobile Device

haithanh188

mình cũng dùng beepoff mà nó hay bị lỗi.dung được vài cuộc gọi thì beepoff tự tắt và vẫưn nghe tiếng beep

ngochienle

Cái này có chức năng tự động ghi âm mọi cuộc điện thoại đi và đến theo số điện thoại đã định sẵn và tự khoá mã đoạn đã ghi âm bằng mật khẩu không vậy bạn, hoặc có phần mềm nào có chức năng như thế thì up lên cho anh em dùng nha
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.