• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profi Mail 3.01 for UIQ 3.0 Uplate 06/12 #11

CongVoi

Super V.I.P
Profi Mail 3.0 for UIQ 3.0 Uplate

Hôm nay hãng LCG lại update chương trình mail client nổi tiếng của họ.
Chức năng cơ bản:
+Nó cho phép bạn đọc thư trong hòm thư của bạn và gửi văn bản với các tài liệu đính kèm trực tiếp từ điện thoại của bạn.
+Gửi hình ảnh, âm thanh được ghi lại, hoặc đơn giản là tin nhắn văn bản đến bạn bè, từ bất cứ nơi nào.

vnyelsea

Cảm ơn bác Congvoi nhiều. Từ khi thấy có v2.94beta, ngày nào sử dụng mình cũng check update nhưng chẳng thấy gì ...mới. Chán chẳng buồn check nữa.
Bẵng đi mấy hôm mà đã có v2.30 rùi, nhanh ghê.
Một lần nữa thanks bác.

vnyelsea

Hình như bản này lại bị lỗi GPRS "...-3012". Phải mồi bằng web mới vô check được.
Những bản mới của LCG cho skin trong suốt nhình cool hơn vì đồng bộ với theme hệ thống, không còn cảm giác phần mềm của hãng thứ ba. Đặc biệt cái thanh Status co dãn tuyệt đối, mình khoái nhất cái này vì mình để thanh Status dạng mũi tên. Mỗi lần check mail, cái mũi tên nó chạy dần dần từ trái qua phải, trông ...đúng ý mình hơn.

huyenbeo

cái này cài vào là dùng được luôn à?không phải cài thêm gì chứ bạn :-/

vnyelsea

dùng được luôn.
nhưng đây chỉ là bản demo, muốn dùng được ...lâu bạn phải tìm đến mật mã di động thôi.
cheers

llong

Cái này không phải là bản full à ? mà cài vào rồi có cần cài đặt thêm các thông số tương ứng với mail mình dùng không vậy ?

vnyelsea

Cái này không phải là bản full à ? mà cài vào rồi có cần cài đặt thêm các thông số tương ứng với mail mình dùng không vậy ?

Trình duyệt nào cũng phải khai báo mà.
Cái này mình phải tự khai báo, không auto đâu bạn.

CongVoi

Super V.I.P
ProfiMail 3.01 for UIQ 3.0 Uplate 06/12

Nâng cấp sửa 1 số bug

lucky000

Không biết phần mềm này đã có bản full chưa nhỉ? Hi vọng mấy cao thủ Liên Xô cũ sẽ bẻ khóa phần mềm này

NokuaN70

Well-Known Member
Chắc hơi khó quá lucky000, lúc trước xài con N70 cũng mấy bác Liên bang Xô Viết cờ lê mỏ lết bản 2.84 bảo Okie nhắm mắt nhắm mũi cài vào chẳng dc cái nước nôi gì hết. Bọn LCG này cơ chế chống xâm phạm bản quyền của nó hình như hơi bị cao.
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
vậy còn phần mềm duyệt mail nào khác ko hả bác?

Bạn thử xài Moranger xem sao, soft này cũng check mail, lướt web dc đó. Mình thì xài Profimail nên kg cài Moranger nên cũng kg rõ là nó còn hỗ trợ gì nữa kg, soft này đã post trong PV rồi bạn search thử nhé.

Posted via Mobile Device