• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profi Mail - by Lonely Cat Games!

lamnt0702

Trước đây mình cũng dùng soft này rồi.Nếu không có key thì chỉ dùng trial 1 time thôi.nếu mà c.r.a.c.k được thì khi nào có ver mới là nó bắt phải update.nếu không up thì sẽ không dùng được nữa.mà ver mới mà không có thuốc thì nó lock luôn.bất tiện lắm,với lại LCG dạo này cho ra ver mới liên tục>Theo sao nổi.

Lần sau yêu cầu bạn ko được phép QUOTE dài thế này trong topic của mình nhé :| Mà kê cả các topic khác cũng vậy thôi :|

Còn nếu muỗn full thì tự search hoặc chờ nhóm SymPV tìm được rồi việt hoá cho a e sau!

ANHTUAN9791

mình không có ý sử dụng pm này!chẳng qua chỉ muốn cùng a-e thảo luận thôi.

kp_enter

Vì PM này mà phải 4mat 4 ngón con N95. Đã Vh ok hết rồi nhưng đọc lại thì thấy tức cười quá ví không dùng qua nó :p Up file txt lên đây, anh em nào rành thì dịch dùm, chỉ cần bôi đen đoạn cần dịch, dịch thay thế là ok. Không được xóa bớt hay làm mất dòng nhé.
Bây giờ ngồi đợi, ai dịch thì làm, ko thì thôi ;;)

Demo vài tấm ảnh chứ mắc công anh em nói mình nói xạo :D

hehe đúng là chưa test qua pm thì sẽ rất khó VH. e cũng vừa thử rồi nhưng làm được 1 ít cài vô máy mà cười vỡ bụng thà để nguyên còn hơn =))=)). Thôi đợi khi nào có bản full rồi VH a ạ :D

lamnt0702

mình không có ý sử dụng pm này!chẳng qua chỉ muốn cùng a-e thảo luận thôi.

Ko dùng phần mềm ko có nghĩa là ko được thảo luận,cứ thoải mái thảo luận nhưng phải chấp hành đúng quy đình của 4rum bạn ạ!Nhắc nhở bạn để rút kinh nghiệm vậy thôi,bạn là thành viên mới nên có thể ko biết!Thân :)

qtdb

mục đích post pm này la gì vậy chủ topic? một bản full ư? thật sự mình rất thích pm này, nhưng s60v3 chưa bao giờ sd được bản full cả. bác nào biết chỉ mình với nha!
ths!

lamnt0702

mục đích post pm này la gì vậy chủ topic? một bản full ư? thật sự mình rất thích pm này, nhưng s60v3 chưa bao giờ sd được bản full cả. bác nào biết chỉ mình với nha!
ths!

Mục đích của mình là để chia sẻ và giới thiều phần mềm cũng như cách sử dụng nó,còn full hay ko thì mình cũng như các bạn thôi,ko thể có 3 đầu 6 tay mà có thể tìm ngày được vì vậy nếu bạn muốn full thì có thể tự search nhé :)

momvip9

Hjx, cái này nhìn giao diện giống phần mềm slick, mà cũng giống slick một điểm nữa là không có tiếng việt, người nào chat mà gõ tiếng việt thì pó tay, profimail mà nhận thư tiếng việt thì đọc cũng chả hỉu gì hết. hjx

DinhTuan

Hjx, cái này nhìn giao diện giống phần mềm slick, mà cũng giống slick một điểm nữa là không có tiếng việt, người nào chat mà gõ tiếng việt thì pó tay, profimail mà nhận thư tiếng việt thì đọc cũng chả hỉu gì hết. hjx
Posted via Mobile Device
neu font cua may ban ho tro unicode,ban vo about nhan 800

Lần sau yêu cầu bạn ko được phép QUOTE dài thế này trong topic của mình nhé :| Mà kê cả các topic khác cũng vậy thôi :|
Còn nếu muỗn full thì tự search hoặc chờ nhóm SymPV tìm được rồi việt hoá cho a e sau!
Posted via Mobile Device
Ban do QUOTE vay la ngan rui ban ah. minh nho dien dan chi up phan mem full hoac cr@cked thui ma ban.Ban post bai khong ghi ro phan mem phien ban bao nhieu,full hay khong?

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager

Do máy của bạn chứ không phải do pm đâu bạn à, tìm cái font hỗ trợ Unicode cài vào là xong.