• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ProfiMail 3.14 Update 20/05/2009

NokuaN70

Well-Known Member
Phần mềm check mail Pro nhất hiện nay đã Update lên bản mới 3.11, trong bản update này có thêm một số tính năng mới như: Tự do di chuyển vị trí các Accounts, thêm nhiều bổ sung trong Configuration, Fix thêm Working Hours.
Lưu ý : Anh em nào đã mua code chính thức của ProfiMail thì hãy nâng cấp, kg thì bản full( kg chính thức) sau khi Update sẽ không sử dụng được nhé.

Anh em nào chưa có code mà muốn dùng Full thì dùng bản 2.91 nhé!

Và đây là bản FULL với phương pháp đăng ký mới bằng cách sau khi đăng ký bản quyền thì tạo ra một server host ảo để kiểm tra online thành công. Nó chỉ kiểm tra 1 lần. Sau đó không bao giờ hỏi lại nữa.

Lưu ý: File đính kèm có thể bị một số chương trình antivirus xem như virus. Do đó muốn sử dụng được phải tạm thời tắt chương trình AV đi cho đến khi lấy mã số xong.

Đọc kỹ file hướng dẫn đính kèm để biết cách đăng ký.

Chúc thành công.

Last edited by a moderator:

Caohieu88

ProfiMail 3.13 Update 7/05/2009

- Định dạng tốt hơn cho văn bản
- Hỗ trợ hiển thị tốt hơn lịch sử tin nhắn
- Mở file đính kèm email ( định dạng eml )

NokuaN70

Well-Known Member
Bản này hiển thị mail tiếng Việt tốt hơn các bản trước, font chữ tròn trịa hơn, đẹp hơn. Có lẽ đây là bản nâng cấp tốt nhất từ trước đến nay. Thank Hiếu đã update cho anh em.

Posted via Mobile Device

phanminhtri

Bản này hiển thị mail tiếng Việt tốt hơn các bản trước, font chữ tròn trịa hơn, đẹp hơn. Có lẽ đây là bản nâng cấp tốt nhất từ trước đến nay. Thank Hiếu đã update cho anh em.

Posted via Mobile Device

xin các bác hướng dẫn e sử dụng và làm sao đê unlock dzậy

Posted via Mobile Device

supervinh

các bạn ơi !help me!con p990 của tớ cứ xem video xong là màn hình không tắt được,cứ sáng hoài thôi:(

NokuaN70

Well-Known Member
xin các bác hướng dẫn e sử dụng và làm sao đê unlock dzậy

Posted via Mobile Device

Kg unlock bản này dc đâu bạn,mình sử dụng code có bản quyền nên mới update dc, còn kg có bản quyền thì chỉ xài dc bản 2.91 thôi bạn.

Posted via Mobile Device

Caohieu88

ProfiMail 3.14 Update 20/05/2009

Thêm chức năng: Gọi nhiều số điện thoại từ tin nhắn.

fantomat2005

tốc độ ra bản mới thật là kinh khủng. Bác nào đã mua key xịn cho em hỏi 1 câu là chính xác giá phần mềm này là bao nhiêu. Nếu rẻ em cũng tìm cách mua 1 cái

NokuaN70

Well-Known Member
tốc độ ra bản mới thật là kinh khủng. Bác nào đã mua key xịn cho em hỏi 1 câu là chính xác giá phần mềm này là bao nhiêu. Nếu rẻ em cũng tìm cách mua 1 cái

Trên dưới 30USD bạn. Bạn có thể vào website này www.lonelycatgames.com để biết chính xác giá cả và phương thức thanh toán. Giá mặc định của nó tính bằng Euro, bạn nên chuyển qua USD cho dễ tíinh giá.

Posted via Mobile Device