• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prohet ROM CE OS 5.2.19214 ( Build 19214.1.0.5 PV_NAM)

CongNam

Vẫn bị lỗi tin nhắn không rung bây giờ phát hiện lỗi mới là tự động reset máy và tắt màng hình tối thui không làm được gì phải reset lại mới dùng được

Bạn nam xem lại nhé

thanks

Bạn xem lại máy bạn đi, mình dùng cả 1 tuần này không thấy hiện tượng gì cả, còn tin nhắn thì bạn phải chọn chế độ rung thì nó mới rung chứ. Bạn có cài thêm phần mềm gì không, nếu có thì bạn xem thử nó có bị xung đột phần mềm không.:D:D:D

dioxda2

[/center]

[English]

Please don't mind I type in English..:p

Does this ROM has Asia Regional Selection?

Thankyou very much... =D>

Oh.... tested, flashed, no asian regional selection....

but very very fast..... :D:D

giacomini

Vẫn không down được Bác ơi. link dưới "This file is currently set to private. This error has been forwarded to MediaFire's development team.". Link trên load hoài không vô. potay rồi, ai cho mình xin link khác đi nhé.

kabivn

Bạn xem lại máy bạn đi, mình dùng cả 1 tuần này không thấy hiện tượng gì cả, còn tin nhắn thì bạn phải chọn chế độ rung thì nó mới rung chứ. Bạn có cài thêm phần mềm gì không, nếu có thì bạn xem thử nó có bị xung đột phần mềm không.:D:D:D

tôi cài ringo Bản mói nhat và đã chỉnh Rung đã hard reset nhung vẫn bị. còn lỗi tự off có ai bị kg ???

vosathanh

Không thể bắn bluetooth trong khi có thể nhận được????
Bàn phím số cuộc gọi nhanh chứ không chậm như các phiên bản trước, nhưng last call lại không hiện nên hơi bất tiện chút xíu.

dede14

İ love this work , :-?

research my archives :)

jul12st83

Upload lên rapidshare đó bạn ơi chứ mấy thằng kia mình có có acc pre nên chẳng load được đâu...