• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Project] Suite Creator - Make your own suite [11/04/11]

samiboy007

Thông tin về ứng dụng này, nó làm việc như sau :

1) Nếu bạn muốn tạo Suite - Vd: như Photos Suite, Videos Suite
Tạo 1 thư mục trong menu và chạy ứng dụng
Chọn Select --> Type Suitename --> Type Titlename ( tên Suite trong menu ) --> Lựa chọn Icon cho Suite --> Sau đó thêm các ứng dụng ( có thể thêm nhiều ứng dụng mà bạn muốn ) --> Thoát ứng dụng.
Chờ 20-30 giây, rồi vào menu, Suite mới đã được tạo

2) Chỉnh sửa 1 phần mềm hiện có
Chọn Edit option trong menu chính. Chọn ứng dụng bạn muốn sửa, và sau đó có thể thêm bớt hoặc xóa ứng dụng

3) Xóa một phần mềm hiện có
Chọn Delete option itrong menu chính. Chọn Suite bạn muốn xóa và sẽ được chuyển thành một thư mục ( có thể bị xóa )

Vài hình ảnh về ứng dụng

Chỉ hoạt động trên FW C6/N97
Cần RPP+, Python để chạy ứng dụng

Linkdown: Nhớ thanks nhé

Nguồn: congnghe24h

samiboy007

Cái này tạo ra file suite gjốg như musicsuite vậy đấy.add nhiều pm vào 1.

vunguyenmt

Cái này bên pnht lấy qua đó mà. Đọc rồi nhưng ko làm vì thấy rối rắm wa nhưng chỉ sửa được 1 chức năng nhỏ ah.

samiboy007

:(:(soft này hay đấy chứ. add thêm app vào musicsuite và có thể tạo thêm suite. Nhưng buồn cái là dùng những file .xml quăng vào fw thì ko chạy

vunguyenmt

:(:(soft này hay đấy chứ. add thêm app vào musicsuite và có thể tạo thêm suite. Nhưng buồn cái là dùng những file .xml quăng vào fw thì ko chạy

Hình như những file .xml fai xóa file gốc đi, rồi quăng cái file mới vào thì mới có tác dụng chứ chép đè vào ko có tác dụng đâu bạn

luckyno2

Hình như những file .xml fai xóa file gốc đi, rồi quăng cái file mới vào thì mới có tác dụng chứ chép đè vào ko có tác dụng đâu bạn

hình như mấy pro toàn chơi kiểu dùng soft này để tao xml rồi quăng vào rofs2 thì phải, như thêm photo brower ý :-?

samiboy007

hình như mấy pro toàn chơi kiểu dùng soft này để tao xml rồi quăng vào rofs2 thì phải, như thêm photo brower ý :-?

Sáng giờ mò mẫm cái này nè .mà chưa đc.hichic.Quăng vào thì vào music chẳg có cái gì ngoài chữ tùy chọn và trở về.đã test trên dưới 30lần.

NguyenDuyThanh

Đã chỉnh sửa theo ý mình rồi thì quăng vào nó tự động thay thế file cũ -> vẫn chạy chứ sao mà ko chạy.

samiboy007

Test thử là biết liền.kaka.cuối cùng là phải nhờ tới chươg trình edit suite. Vì gà máy tính nên flash rất nhjều lần mới add đc dzmusickey và musicstop và radiointernet.

luckyno2

Test thử là biết liền.kaka.cuối cùng là phải nhờ tới chươg trình edit suite. Vì gà máy tính nên flash rất nhjều lần mới add đc dzmusickey và musicstop và radiointernet.

chương trình gì vậy ? thấy ông hỏi cách ẩn, chẳng nhẽ tạo ra được mà không xóa đi đc à :-?

Dragon459

Manager
bác sami đầu tư thế này thì đợt tới cái cfw của bác sẽ chất lắm đây^^

samiboy007

Cũng có phần mới lạ hơn đôi chút nhưng vẫn chưa hoàn hảo lắm.hjchjc
ps/ đã cố gắng hết sức.nhưg vẫn chưa thấy hài lòng.vì ý tưởng của con ng là vô hạn.