• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc.irRemote Update version 1.04 (trang 21)

face2face

COol

Mình thích chương trình này, nhưng o có code. Có bác nào có bản full thì cho mình xin voi. Thanks

pheopheo

Hay quá=D>. Bro ơi, cho mình hỏi là bạn cài dữ liệu bằng cách nào vậy? Download bằng WLAN luôn àh?

Download bằng wifin model gì chỉ việc refresh. Mình cài version 1.03 cho E71, xài tốt. Bất tiện là phải biết đúng code mới điều khiển được. Vào quán cafe tắt mở tivi vui lém.

cafedenda1

Mình mới kiếm được bản 1.04, đã test trên n95 8GB, mới chỉ test remote trên con TV samsung ghẻ.
Hướng dẫn sử dụng và cài đặt:
Đầu tiên cài file Psiloc.irRemote.v1.04.S60v3.crcked....21.05.2009.SIS:
Link:
http://www.4shared.com/file/1128689...crckedillusionupdateddrakkarious21052009.html

.-Đi đến thư mục "E:\private\2000C3EC\remotes\remotes.zip"
.-Copy file này ra PC rồi giải nén cho nhanh rồi paste các file vừa giải nén vào thư mục E:\private\2000C3EC\remotes
.-Xóa file nén remotes.zip sau khi đã giải nén xong

Các bạn cài thử xem sao.

Chỉnh sửa cuối:

suddenboy

Mình Hack phone rồi, cài dc luôn. Nhưng chạy chương trình nó ko suy chuyển j hết, không thấy hiện tượng j. Mình thử download bản trial trên trang chủ về cũng ko dc luôn. Mình sài E71, FW : 200.21.118. Ai bị giống mình, đã xử lý được thì giúp mình với nhé ! Thanks

cutuctac

mình HACK con N95 1 GB rồi
cài xong Ir mode, chạy và chọn device : SONY TV WEGA
(vì mình kh thấy có data code TV SONY của mình là KV-AR 29)
Bấm nút CH+ hay bấm số của bảng điều khiển nó kh hiệu lực gì má cứ trơ trơ ra , kh điều khiển dc gì cả
chuyển Ir mode để là method 2, 4 kh dc lại Orientation thì để Right hoặc left đều kh điều khiển được gì
các Bác giúp tay:
1. cho xin data code TV SONY của mình là KV-AR 29
2. giải thích + hướng dẫn cách sử dụng
em chờ tin

longntt105

nói chung là ...cũng chẳng nên sài làm j cả . bung nén thì lâu bà cố ( remove cũng sướng lắm ) còn hiệu quả thì.....dí sát vào...mới ăn ^^!

TuanSymbian

Mình có 1 cái license của Psiloc irRemote không dùng tới này, tại vì máy ko có hồng ngoại nên ko dùng được. Bạn nào có nhu cầu xin tặng lại luôn.

cofer

Mình có 1 cái license của Psiloc irRemote không dùng tới này, tại vì máy ko có hồng ngoại nên ko dùng được. Bạn nào có nhu cầu xin tặng lại luôn.
:D cho mình thử đi . Mình dùng E65 nè

TuanSymbian

Bạn down bản dùng thử về xem máy mình có ok không đã bạn ạ, nếu ko tương thích hoặc bạn mới tập dùng thì phí á/