• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psycho Music Player - Thay đổi giao diện cho iPod

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Psycho Music Player

Sources : http://ifoneguide.nl/exp

Add Sources xong vào chọn iFoneguide eXperimental , rồi chọn cài Psycho Music Player .

jirachi

update ver 1.1 thì player ngoài lockscreen cũng change luôn, nhìn hay hơn tí, icon volume cũng thế, muh mình hok chụp dc ^^ :D , thèn Psycho có nhìu cái đẹp mắt tân tiến, kul ^^ b-)

kitty1987

Mình hỏi hơi ngoài lề 1 chút:p. Cái dòng chữ "slide to unlock" bạn đổi lại chữ Nhật làm sao hay vậy.=D>Có thể chỉ mình được ko? Ah, mà có thể đổi chữ khác nữa ko? Như tên mình chẳng hạn:-/. Sẵn bạn gửi cho mình cái icon apple kế bên lun đc ko?Thanks nhìu;;)

jirachi

Mình hỏi hơi ngoài lề 1 chút:p. Cái dòng chữ "slide to unlock" bạn đổi lại chữ Nhật làm sao hay vậy.=D>Có thể chỉ mình được ko? Ah, mà có thể đổi chữ khác nữa ko? Như tên mình chẳng hạn:-/. Sẵn bạn gửi cho mình cái icon apple kế bên lun đc ko?Thanks nhìu;;)

bạn dùng customize , vào Edit System Strings, òi edit text theo ý bạn thôi hà :D, tiếng nhật thì do mình down soft International hổ trợ thêm nhìu loại keyboard khác ^^ bạn add source của hhvn có á, tên soft 1.1.4 International Support ( fw 1.1.4 hén) ah`, text trong slide, signal hay fake time.v.v.. ghi Tiếng việt hok dc há bạn hic :(
còn cái slide quả táo tại mình cài theme nó có sẵn ^^ cách replace hình slide thì mình pm riêng bạn òi á :D làm thử hén, trên forum có nhìu slide kul lém á, bạn kiếm coi sao ^^
thân

Chỉnh sửa cuối: