• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Puri - Ghép ảnh Hàn Quốc

hbinhlove2003

Release Date: 03/27/2009
Size: 3.7 MB
Popular Rank #: 196
Languages: English
Requirements: Compatible with iPhone and iPod touch Requires iPhone OS 2.2.1 or later

Đây là phần mềm giúp các bạn có thể thêm các khung ảnh, các mẫu họa tiết, hoa văn rất đẹp như trái tim, hoa với rất nhiều kiểu mẫu, hiệu ứng khác nhau ... hay viết thêm chữ, hay tự tay mình vẽ theo ý thích trên ảnh

Tốc độ xử lý của chương trình cũng khá nhanh.

Mã:
http://www.mediafire.com/?mwbctnxfun9

E

evnd1

Guest
bản Lite khác bản full chỗ nào? nếu có ưu điểm nhiều hơn hẳn thì mình kiếm thuốc cho

ladata2006

Nice! Thx bác phát. Down về cài đc lên Itunes rùi nhưng lúc Sync vào điện thoại rồi mở điện thoại lên thì không thấy có phần mềm này là sao? :(

monster74

Có ai giúp bọn mình với..
Down về, cài đc lên Itunes rùi nhưng không Syn đc sang máy là sao?

fang202

hình như itune nó báo chương trình này trên máy tính kg cho phép gì đó cần có pass. Bác hbinhlove2003 có thể cho tụi mình bít pas để sync vô máy kg nhỉ ?

nokia_tcx

hình như itune nó báo chương trình này trên máy tính kg cho phép gì đó cần có pass. Bác hbinhlove2003 có thể cho tụi mình bít pas để sync vô máy kg nhỉ ?

Bạn phải cài Mobile Install vào mới ko bị hỏi pass!

titanvn05

sao em cài vô ngon lành rùi, nhưng mở thì nó báo "the application "puri!" cannot be opned", bác giúp em với. Em đang xài IP 2G v2.2.1