• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ATM DIRECTORY 1.1 CHO FW 1.x

Status
Không mở trả lời sau này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
PV ATM DIRECTORY for iPHONE
Version 1.1

Tác giả: Đức Huy (kawa)
Bản quyền: www.pdaviet.net

Phần mềm tra cứu điểm đặt máy rút tiền tự động (ATM) trên tòan lãnh thổ Việt Nam.

Tương thích: 1.11, 1.12, 1.13, 1.14

Các tính năng chính:
  • Tra cứu điểm đặt máy rút tiền
  • Tìm kiếm với tiếng Việt không dấu
  • Giao diện đồ họa
  • Dữ liệu năm 2007
Hướng dẫn cài đặt:
Hình ảnh minh họa:

Đáng lẽ là phát hành từ lâu, do nâng cấp server nên mới đến hôm nay mới phát hành :D

XuanTruong

Super V.I.P
Tốc độ chạy và tìm kiếm rất nhanh so với bản cũ, đặc biệt khi gõ từ tìm kiếm không dấu, nhưng cho kết quả có dấu!!! Và không cần phải set 755!=D>=D>=D>

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Dữ liệu trên timhieu đã sắp xếp và chỉnh sửa theo quận.

Để lọc theo quận chỉ cần gõ vào phần tìm kiếm "Q.XXX"

Với XXX là tên quận. Ví dụ: Q.5 = Kết quả lọc theo quận 5

htorancel

Admin ơi check lại Sources đi. Mình vào update nhưng toàn báo Failed không à.
Thank admin nhìu.

Sorry admin tại cái IP của mình nó không nhận được IP nên không vô được. Thôi em đành sp cái vậy :D

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Admin ơi check lại Sources đi. Mình vào update nhưng toàn báo Failed không à.
Thank admin nhìu.

Sorry admin tại cái IP của mình nó không nhận được IP nên không vô được. Thôi em đành sp cái vậy :D

Chắc chõ net bạn chậm đấy :D. Source vẫn tốt. Server vn nên không thể die được :))

Bác ơi có file .app hay pxl ko cho em xin đi. Máy em ko có wifi

Link ZIP cho bạn chép qua WinSCP nè : iATM11.zip

khoailangsung0

add source rồi, kiểm tra cẩn thận rồi, .....nhưng sáng đến giờ refresh hoài mà không thấy iATM đâu hết, ( kiểm tra source đúng, đi 2 quán cafe wifi khác nhau ).......

XuanTruong

Super V.I.P
add source rồi, kiểm tra cẩn thận rồi, .....nhưng sáng đến giờ refresh hoài mà không thấy iATM đâu hết, ( kiểm tra source đúng, đi 2 quán cafe wifi khác nhau ).......

Xóa hết mấy Soft của tác giả như: iPV Reset, lichphudong...Mà Bạn đã cài trên máy đi là thấy đấy, sau đó cài lại tất cả nhé! Chúc thành công!;;):-?

duongpham

Hic, Mod Kawa ơi, không hiểu sao cái icon của iATM của mình biến đâu mất rùi. đã thử uninstall đi và cài lại cũng nhw chép app thẳng vào cũng ko bít icon nằm đâu cả, kiểm tra thì trong application vẫn có forder iATM. mong KAWA kiểm tra lại thwr có lỗi gì ko nhé.tks

1329052

Phần mềm iATM rất hay nhưng ít dữ liệu quá. Có cách nào để cập nhật thêm dữ liệu cho nó không bác chủ topic nhỉ. Tôi cần dữ liệu của BIDV vì dùng thẻ của nó. Hiện nó có khoảng trên 400 máy toàn quốc hay 600 máy gì đó. Riêng Hà tây có 6 máy ở trên địa bàn Hà đông và Thanh xuân, chưa tính 4 máy ở Sơn tây vậy mà phần mềm chỉ hiển thị có 3 máy. Số lượng máy ở Hà nội và Tp HCM cũng ít.

nguoibaclieu

Tôi cũng cùng ý với 1329052 vậy, dữ liệu bên trong có sự trùng lặp và không chính xác, ví dụ: chọn Sacombank thì có đến 2 Cần Thơ..

super_fox

Các bác ơi có cách nào cập nhật dữ liệu cho chương trình không nhỉ? Hiện tại VCB mỗi tháng thêm khoảng 20 ATM mới đó :)

kobitelazi

Cái này mà kết hợp với ngân hàng + nhà cung cấp dịch vụ điện thoại + phần mềm của mình thì có thể cung cấp dịch vụ thanh toán tiền thật linh hoạt cho người sử dụng. Bạn nên ngâm cứu nhé<__> <--- làm ăn được nhớ nhớ đến tôi nhé :)

nguyenhoang

Mặc dù không dùng Iphone nhưng cũng cám ơn các bác đã có những ứng dụng rất Việt Nam cho người Việt Nam chúng ta

XuanTruong

Super V.I.P
Khi nào rảnh Kawa Fix để chạy trên FW 2.0 nhé! Vào SG tìm chỗ đặt máy ATM mệt quá!;;)=D>:D

md_200569

Cảm ơn nhé,vậy là mình không cần phải thuê xe ôm để đi tìm cột ATM mỗi khi đến những tỉnh lạ rồi.Bạn còn phần mềm nào cho iphone thì post lên diễn đàn cho anh em mở rộng tầm mắt với.

Status
Không mở trả lời sau này.