• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ATM DIRECTORY 1.4.1

labyrinth

Góp ý

Nhờ Mr Kawa xem sửa lỗi luôn chỗ này: khi nhập thông tin tìm kiếm bằng bàn phím ảo, bàn phím ảo hiện lên thì che mất cái ô nhập thông tin, làm mình không thể nhìn thấy dc thông tin đang nhập, hơi khó chịu... Mọi người đang chờ đợi phiên bản mới nhất của Mr Kawa đó...

hpvn

Kawaguchi & Timhieu, 2Bác ấy biết phối hợp nhau nhỉ! Khi Bác Kawaguchi cải tiến PM thì Bác Timhieu sắp xếp, bổ sung Data.
Lúc trước mình phải luôn mang theo vài tờ ATM của các ngân hàng khi đi công tác, nay thì nhờ PM ATM được tích hợp tất cả vào trong một!
Các Bác ơi! Háo hức lắm rồi đấy!:D
Cám ơn & chúc sức khỏe các Bác!=D>

salemgtvt84

Nhờ Mr Kawa xem sửa lỗi luôn chỗ này: khi nhập thông tin tìm kiếm bằng bàn phím ảo, bàn phím ảo hiện lên thì che mất cái ô nhập thông tin, làm mình không thể nhìn thấy dc thông tin đang nhập, hơi khó chịu... Mọi người đang chờ đợi phiên bản mới nhất của Mr Kawa đó...
E cũng có ý kiến giống bác, nhưng theo e, vấn đề chắc là phải ở bàn phím chứ ko phải chương trình, vì nhiều pm khác khi cấn nhập số liệu cũng bị kiểu này, nhập rất mệt...:-?

vnvn

Thông tin về bản nâng cấp PV ATM Directory

PV ATM DIRECTORY

Phiên bản 1.6.1

Nâng cấp những gì?
  • Cải tiến giao diện. (Góc xem rộng hơn, dễ dàng thực hiện nhập liệu)
  • Cải tiến tốc độ liệt kê và tìm kiếm (nhanh hơn 20% phiên bản 1.4.x - 1.5.x)
  • Cải tiến chức năng xem chi tiết (Phông chữ to, dễ xem)
  • Thêm chức năng tìm kiếm không dấu.
  • Tối ưu hóa chương trình (60 kb)
  • Cập nhật thêm dữ liệu.
Hy vọng sẽ sớm ra mắt với anh em :D

bây giờ là tháng 2-2008 rồi , sao chưa thấy j hết nhỉ ~,~

for1danny

pác vui lòng cho hỏi là bao lâu mới có bản cập nhật? mình đag dùng bản 1.6.1 nhưng hôm trc đi Nhatrang trong lúc hết tiền thì mở ra tìm ACB thì chẳng thấy. hỏi người đi đường thì lại có ?!?

tks.

timhieu

pác vui lòng cho hỏi là bao lâu mới có bản cập nhật? mình đag dùng bản 1.6.1 nhưng hôm trc đi Nhatrang trong lúc hết tiền thì mở ra tìm ACB thì chẳng thấy. hỏi người đi đường thì lại có ?!?

tks.

Bạn xem Bài này , dữ liệu đã cập nhật mới ! Chúc vui!
Hình minh họa:

xxxx_555_xxxx

sao mình ko dơ được vậy ? các bạn dơ được ko ? hay là máy mình có vấn đề ??
xin lỗi vì gõ chử DOW bị lỗi :)

Last edited by a moderator:

hita_618

sao mình ko dơ được vậy ? các bạn dơ được ko ? hay là máy mình có vấn đề ??
xin lỗi vì gõ chử DOW bị lỗi :)

Link down vẫn tốt mà bạn. Phần mềm này tiện vô cùng. Kô down về xài thử là uổng vô cùng :D