• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ATM DIRECTORY 1.6.1

SONYVN

Thế là đã hơn 1 năm kể từ ngày PM được cập nhật (02/9/2007), cho đến nay anh em PdaViet vẫn chưa có thể khoe dữ liệu mới cho bà con thiên hạ được vì các bác Kawaguchi và Tim Hieu chưa cập nhật dữ liệu mới cho bà con. :((
Rất mong các bác quan tâm.

Mình thấy dữ liệu mới gần nhất là ngày 1/1/08 (tuy rằng đến thời điểm hiện nay đã cũ), chứ có phải 2/9/07 đâu nhỉ! Mong được có dữ liệu cập nhật mới, cám ơn các bác!

khanhit1611

đang chạy ngoài đường CMTT mà tìm atm vietcombank nó hiện ra ở quận 9 thì cũng bó tay.theo em nghĩ nên có giải pháp nào đó cho phép chương trình nhâpi vị trí hiện tại của mình rồi thông báo cho mình biết những máy atm gần mình nhất...như vậy là OK...

timhieu

đang chạy ngoài đường CMTT mà tìm atm vietcombank nó hiện ra ở quận 9 thì cũng bó tay.theo em nghĩ nên có giải pháp nào đó cho phép chương trình nhâpi vị trí hiện tại của mình rồi thông báo cho mình biết những máy atm gần mình nhất...như vậy là OK...

- Bạn đang trên đường CMT8 thì tìm ATM quanh đâu đấy thôi, chứ chạy qua Q.9 làm gì xa xôi! (nếu có ý định về mua bán địa ốc thì sẵn đấy kết hợp, vừa rút tiền vừa xem dự án luôn thể!)

- Đường CMT8 thuộc cả Q.1; Q.3; Q.10; Q.Tân Bình, vì thế nếu vị trí bạn đang thuộc Quận nào thì Tìm kiếm Quận đấy (Q.01; Q.3;…), hoặc CMT8 thì OK thôi!

ng2mat

Một phần mềm rất hữu ích nhưng tìm kiềm hơi bị chậm.Thêm được nút back thì hay. mỗi lần tìm xong muốn tìm tiếp cái khác lại phải chọn lại tỉnh để liệt kê lại danh sách, hơi bất tiện

tuanvic

mình nghĩ anh em nào biết vị trí ATM nào mới mà ko thấy trong danh sách post lên để timhieu có thể làm nhanh dữ liệu mới chứ dữ liệu này lâu quá rùi có những điểm đã thay đổi.

DuaBeo35

Hic hic

Không thấy hai bác kawatimhieu phát triển thêm hoặc cập nhật phần mềm hữu ích này nữa nhỉ.

Đã lâu lắm rồi chưa có thay đổi j.

Mong các bác sớm cho ra bản mới.

Cám ơn các bác vì phần mềm hữu ích này

cuonganhstyle

dữ liệu bác nên cập nhật nữa thì có lẽ trở thành phần mềm HOT nhất hiện nay, bác có thu phí anh em cũng ok đấy.
chúc bác khỏe để sớm cập nhật

lieuliau

Cho mình hỏi muốn xem ATM của Đông Á (EAB) thì xem ở đâu? Hình như trong data này chưa có thì phải.

timhieu

Cho mình hỏi muốn xem ATM của Đông Á (EAB) thì xem ở đâu? Hình như trong data này chưa có thì phải.

Không chỉ riêng NH ĐôngÁ (DAB), mà các NH khác đã có trong gói dữ liệu. Bạn xem từ trang 1-7 sẽ giải tỏa thắc mắc, không nhiều lắm đâu! Thân chào.

Hình như trong data này chưa có thì phải.
Xem câu trên!:D

hapnh

nhưng vẫn là dữ liệu cũ từ 01/01/2008. Các mod vẫn chưa update dữ liệu mới cho anh em dùng

DuaBeo35

Thấy bác timhieu trả lời mình tưởng đã có data mới.

Hic hic Vẫn data cũ. Mong các bác sớm cập nhật phần mềm hữu ích này

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
@all: Mong mọi người đừng nhấn Ủng hộ (mất 15k), vì tính từ điểm phát hành 10/08/2007 đến nay. Tôi không nhận được một đồng nào từ dịch vụ này (do tổng đài và nhà tài trợ nói thế). Ít hôm tôi sẽ update lên bản 1.6.2 để bỏ chức năng gửi sms này và cải tiến một số tính năng. Cám ơn các bạn đã quan tâm đến chương trình.

hapnh

Thank Kawaguichi, mình mong đợi bản 1.6.2 của bạn nhiều, mình cũng chắc rằng nhiều bạn cũng giống mình. Hy vọng sớm có phiên bản mới.

tinhtinh86

em cũng mong phiên bản mới của phần mềm này lắm, ko cầu kì phức tạp nhưng tính hữu dụng của phần mềm này rất cao vì em cũng hay dùng tới nó. Tuy dùng VietMap có bản quyền nhưng cách tìm kiếm các điểm ATM của VietMap khá mất thời gian thành ra chả mấy khi em dùng mà toàn dùng pm này tiếc là dữ liệu cũ quá rồi!

timhieu

@all: Mong mọi người đừng nhấn Ủng hộ (mất 15k), vì tính từ điểm phát hành 10/08/2007 đến nay. Tôi không nhận được một đồng nào từ dịch vụ này (do tổng đài và nhà tài trợ nói thế). Ít hôm tôi sẽ update lên bản 1.6.2 để bỏ chức năng gửi sms này và cải tiến một số tính năng. Cám ơn các bạn đã quan tâm đến chương trình.

Hiểu & cảm thông cùng Tác giả! Nay mình có chút thành ý, xem như nguồn động viên, để Tác giả cho ra những pm khác tuyệt vời hơn nữa! Thân ái.