• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PV ROM] Sensation XL ROM ICS 4.0.3 Sense 3.6 (Latex Kernel) - SB08

adnam007

sao e down nó vẫn bị lỗi vậy hè? e cũng làm như bạn ở trêmn hướng dẫn nhưng chẳng được, file 002 e down ko dc nên nản quá e chưa down các file khác nữa.

Sonblack

Super V.I.P
Đã cập nhật phiên bản SB08 với một số thay đổi nhỏ và cập nhật kernel mới.

0903159001

Cho e hỏi. Máy e cứ tụ động tắt nguồn là do phần cứng hay là do lỗi rom ạ. e vừa cài ại bản SB8 nhưng vẫn bị. thanks

chithienvu

Sao file số 2 của link Sensation XL ROM ICS 4.0.3 Sense 3.6 (Latex Kernel) - SB08 tải ko dc nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

ductien10th02

Sao file số 2 của link Sensation XL ROM ICS 4.0.3 Sense 3.6 (Latex Kernel) - SB08 tải ko dc nhỉ.

Vẫn down được mà bạn. Bạn phải đăng nhập mediafire, chọn hết 5 file sau đó save to my file rồi bấm vào my file là down được.

mhanquoc

chủ thớt fix lại dùm mình link #2 trong bản room này với :
Sensation XL ROM ICS 4.0.3 Sense 3.6 (Latex Kernel) - SB08
MD5 checksum: C80B7C8EE4CE352D4D272F9350E4E13C

thank a

louis1985

Rom này có ai up xong bị tình trạng ngoài màn hình khóa nhưng vẫn kéo được thanh trên chỗ đồng hồ xuống được không ? Mình đang bị tình trạng này , đôi khi bỏ vào túi nó bị bấm tùm lum .

Rom này có ai up xong bị tình trạng ngoài màn hình khóa nhưng vẫn kéo được thanh trên chỗ đồng hồ xuống được không ? Mình đang bị tình trạng này , đôi khi bỏ vào túi nó bị bấm tùm lum .
Mặc định nó vậy mà. Có một số bản rom có hỗ trợ Tweaks thì bỏ được chức năng này bạn nhé.

louis1985

Mặc định nó vậy mà. Có một số bản rom có hỗ trợ Tweaks thì bỏ được chức năng này bạn nhé.

vậy nếu theo như bạn nói thì ko có cách nào khắc phục nó ngoại trừ phải up rom khác , đúng ko bạn ?

Chỉnh sửa cuối:

kelvinpham

Cho em hỏi vậy cuối cùng bản B08 đã fix lỗi sd card chưa ạ? Em chỉ cần up ROM thôi hay có cần làm gì nữa để fix không ạ :(

Sonblack

Super V.I.P
Mình đã nói rõ ở bài giới thiệu ROM (bài đầu tiên) rồi còn gì?:O