• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PV ROM] SENSATION XL ROM SB02 by Sonblack

moa780

bác cho em hỏi là pin bản thế nào ạ ? so với bản RCMix3D_Runny_XL v1.2 thì thế nào ???

Mình thấy RCMix3D_Runny_XL v1.2 ổn nhất về khoản Pin với tất cả các bản đã từng up. tuy nhiên bản này mấy cái không ổn liên quan đến app cần root như cài theme.zip...hoặc kết nối với PC

kutamitsu

SB02 SENSATION XL ROM [Base 1.14.709.2] hu hu mình cần bản này, xài mấy bản bên xda multilang mà ko có TV. Venus có link MF ko cho mình xin với.

won

SB02 SENSATION XL ROM [Base 1.14.709.2] hu hu mình cần bản này, xài mấy bản bên xda multilang mà ko có TV. Venus có link MF ko cho mình xin với.

Down link này đi bạn :
Mã:
http://www.fshare.vn/file/TAGGDM007T

P/S : Sắp ra Android 4 rồi, hi vọng a Sơn tiếp tục ra room mới cho ae XL :D

Sonblack

Super V.I.P
Sonblack đã có bản beta ICS của HTC. Tuy nhiên chưa có thời gian để mà thử chơi vài bản cho bà con có cảm giác, dù rằng bản beta vẫn chưa tốt và ổn định cho lắm. Các bạn chờ nhé! :D

tinh_la_gi

Administrator
Đại ca chỉnh lại cái script để khi nó cài xong mình tự reboot đại ca...chứ nó chạy xong nó không thèm báo cáo nó auto reboot là thót cả tim :))

tinh_la_gi

Administrator
Tự động hóa là tốt mà anh Tình...:D
Lo cho mấy bác mới vào nghề như TLG sẽ thót cả tim ấy chứ !!! :p hỏng kịp nhìn thấy nó có thông báo gì không mà nó đang 50% loading làm cái vèo phát khởi động lại hết cả hồn ... bản này mượt mà thiệt...hi hi

won

XE đã cho cập nhật lên v4 tại Việt Nam rồi, chắc vài ngày nữa XL cũng lên, hi vọng a Sơn sẽ làm 1 bản hoành tá tràng cho XL ;;)

Sonblack

Super V.I.P
Đã làm xong một bản ICS 4.0.3 cho Sensation XL with Sense chạy khá tốt, hoàn chỉnh thêm chút nữa rồi sẽ chia sẽ cho mọi người vào ngày mai nhé! Hy vọng việc up lên host sẽ ổn.

won

Đã làm xong một bản ICS 4.0.3 cho Sensation XL with Sense chạy khá tốt, hoàn chỉnh thêm chút nữa rồi sẽ chia sẽ cho mọi người vào ngày mai nhé! Hy vọng việc up lên host sẽ ổn.

Tuyệt quá, mong chờ bản rom của a từng giờ, hehee