• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.23518

blackdoor

Manager
PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.23518 Build 23518.5.5.0

Bản này chức năng và giao diện giống như build 28205 đã giới thiệu, chạy nhanh hơn, điểm mới là có Office Mobile 2010.
Lỗi Wireless Manager chưa khắc phục được. Mấy hôm rồi chưa có build mới nên up bản này để bác nào thích thì test thử.

Link tải:
Mã:
http://www.megaupload.com/?d=3FHD6JB9

Chỉnh sửa cuối:

trucdemo

em vẫn thích cái giao diện 6.5 cũ hơi (star menu nằm ở trên), rom của anh chạy mượt hơn của cotulla

tuandait

@blackdoor:
Em nghĩ giờ anh nên chú trọng một chút thay đổi giao diện anh ạ, vì thực ra em thấy về chức năng thì các build 21xxx giống nhau, 23xxx - 28xxx giống nhau. Còn về chức năng thì vẫn vậy, chỉ là sự ổn định có khác mà thôi. Giờ anh thử xem build nào ổn nhất thì anh chú trọng thay đổi về giao diện của nó em thấy hay hơn.

blackdoor

Manager
Giao diện do có thể tạo ra nhờ các phần mềm, nếu bạn thích giao diện khác, bạn có thể tìm các soft tương ứng cài vào.
Ý định của mình là chỉ làm các bản clean, hạn chế các soft kèm theo, sẽ phù hợp với tất cả mọi người.