• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PV_Theme]Phong cách PDAViet Hỗ trợ 2 loại màn hình [240*320] [320*240]

q630666

Nhiều themes đẹp quá nhưng không có cho E71. Bác có thể sưu tập thêm một bộ cho màn hình ngang này không bác?
Tất cả các theme trong topic này đều dùng đc cho màn hình ngang.Bạn không nhìn tên Topic à.Bạn cứ dow về cài đi.Nhớ click thanks :D

q630666

The Doctor (46) [PV.Theme]

Dowload Here

trung11a8pdp

các bác oj bác nào có theme cua mobiano gran 350 cho e71 ko các , bác nào có em xin với nha ,nếu mà ko có thì cho em xin mấy cái hình nền cũng đc , thank nhìu

thanhtht

Em đang dùng E63.em thử mấy themes trong box rùi,em thấy có mỗi themes Pinstripe by Shilca là có thể thay đổi được màu nền của phần contact và calendar thui,còn các themes khác thì vẫn là phần mặc định của máy.

thanhk44

Có cách nào để thay đổi giao diện của đồng hồ trên theme không bạn?

momvip9

sao mấy themes ở trang 1 không thấy link đown dạ pác ! em thích cái Golden

Tại lâu lắm rồi bạn ạ, mình cũng định trả lời kèm trích dẫn bài #1 để hỏi xem còn link không, nhưng tình cờ nhìn thấy link trong code chèn hình ảnh bạn ạ, thế là không phải hỏi nữa. Các bạn ấy chèn link vào các hình mà các hình ấy chắc lâu hết hạn gì đó không hiện nữa, bạn thử chọn "trả lời kèm trích dẫn này", xong tìm trong đấy thế nào cũng có link kiểu như này:
http://i374.photobucket.com/albums/oo190/minhthang200679/DL.png.....
Tìm cái link giống dòng màu đỏ, cái link sau chỉ là link hình thôi, bỏ qua!
[B][COLOR="red"]http://www.mediafire.com/?yu3athintuz[/COLOR][/B]
Copy ra cửa sổ web khác
Xong hủy phần định trả lời đi

arsenal777

làm sao để down được anh ơi, em mới chuyển sang dùng Ê61i nên chưa rõ lắm anh chỉ dẫn thêm chõ híc