• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyTasker1.0-Hẹn giờ tắt tất cả các CT nghe nhạc,Radio.v.v

tranhaiquan

hau quá thanh bạn nhé .giá mà nó có thêm chưc năng hẹn h mở máy nữa thì tốt quá nhỉ

TruBic

Well-Known Member

Đúng vậy kô cài đc đâu.:)
N73 của bạn thì qua box S60v3 mà tìm, có rất nhiều phần mềm hay hơn mà
:(

ủa anh nhìn hình thấy có tiếng việt sao em ko đưa qua khu vực việt hóa vậy nè

thanngocthinh

minh đã cài chương trình rồi,nhưng khi hẹn giờ tắt chương trình thì tới giờ hẹn mà chẳng thấy tắt gi hết???:(

thanngocthinh

Mấy bác dùng pm này hay nè, em gử ở file đính kèm, theo mình cảm nhận thì cái này dễ sử dụng và rất tốt...

mình down ve nhưng mà không phải tieng anh bạn ơi.no tiếng gi đó hiiii,thank nhé!!:D:D:D:D

minhson8989

hicccc, mọi ngượi ơi cho em hỏi.Thế n70 có chạy được ko ạ???? Em dow ve mà nó ko đọc được đuôi *rar .Mọi người có thể tim giúp em cai nào co đuôi *.sis với.Cảm ơn mọi người nhiều.Hic , lại nũa hiiii.Em còn thiếu bản python 1.45 va PyTasker 1.0 mọi người giúp em với.Em xài N70

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

hicccc, mọi ngượi ơi cho em hỏi.Thế n70 có chạy được ko ạ???? Em dow ve mà nó ko đọc được đuôi *rar .Mọi người có thể tim giúp em cai nào co đuôi *.sis với.Cảm ơn mọi người nhiều.Hic , lại nũa hiiii.Em còn thiếu bản python 1.45 va PyTasker 1.0 mọi người giúp em với.Em xài N70

Tất cả các file đính kèm trên diễn đàn đều là đuôi Rar hết bạn nhé, down về máy tính thì phải dùng các chương trình giải nén (VD: Winrar) để giải nến ra đc file có đuôi .sis rồi cho vào thẻ nhớ và cài nhé. Còn bộ python mới cho N70 của bạn thì đã có người post trong này rồi, hãy quay về tìm trong mấy topic cũ thì sẽ thấy.