• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PYTHON] Anti-Virus v1.0-Ứng dụng thời hiện đại

NGUYENTRANDUNG

>:)>:)Công cụ quét virus thời hiện đại, mạnh mẽ nhất trên nền Python. Gã khổng lồ Memories đã đưa ra sản phẩm đầu tay phiên bản anti-virus 1.0, khả năng phát hiện và diệt virus hàng khủng, dự kiến sẽ được mọi người rất ủng hộ với một ứng dụng nhỏ chỉ vỏn vẹn vài kb thế này mà khả năng làm kinh ngạc đến người tiêu dùng, tương lai ứng dụng này thừa sức cạnh tranh với những ứng dụng quét virus hiện nayb-), đúng là ứng dụng Python thật ngoài sức tưởng tượng:D:D

vokhanhyen

trước đây mình cũng có 1 PM quét virut chạy trên nền python,nhưng ko phải là cái này !nhưng mình thử test bản này của DŨng thấy có thông báo "bạn đã bị lừa,đây ko phải là PM diệt virut" ac ạc8-| như vậy có nghĩa là sao ! hic hic

TruBic

Well-Known Member
>:)>:)Công cụ quét virus thời hiện đại, mạnh mẽ nhất trên nền Python. Gã khổng lồ Memories đã đưa ra sản phẩm đầu tay phiên bản anti-virus 1.0, khả năng phát hiện và diệt virus hàng khủng, dự kiến sẽ được mọi người rất ủng hộ với một ứng dụng nhỏ chỉ vỏn vẹn vài kb thế này mà khả năng làm kinh ngạc đến người tiêu dùng, tương lai ứng dụng này thừa sức cạnh tranh với những ứng dụng quét virus hiện nayb-), đúng là ứng dụng Python thật ngoài sức tưởng tượng:D:D

không biết các bạn DL về sài thấy ra sao nhưng trubic có thắc mắc muốn hỏi Nguyentrandung
thứ nhất cái này quét có chính xác không trong khi báo như hình 4 máy trubic có 100 con mà không xóa được vì xung đột như hình 5
cái thông tin và trợ giúp sao nó y chang nhau như hình 2 và 3
cái cài đặt bấm vào thì có thông báo "Bạn đã bị lừa đây không phải là ứng dụng quét virut" như hình 1.vậy nó là cái gì
Nói thật với trình độ của Nguyentrandung mà việt hóa như thế thì mình không thể tin được
mình góp ý vậy thôi mong nhận được câu trả lời của bạn.

NGUYENTRANDUNG

không biết các bạn DL về sài thấy ra sao nhưng trubic có thắc mắc muốn hỏi Nguyentrandung
thứ nhất cái này quét có chính xác không trong khi báo như hình 4 máy trubic có 100 con mà không xóa được vì xung đột như hình 5
cái thông tin và trợ giúp sao nó y chang nhau như hình 2 và 3
cái cài đặt bấm vào thì có thông báo "Bạn đã bị lừa đây không phải là ứng dụng quét virut" như hình 1.vậy nó là cái gì
Nói thật với trình độ của Nguyentrandung mà việt hóa như thế thì mình không thể tin được
mình góp ý vậy thôi mong nhận được câu trả lời của bạn.

Đây là pm giả lập chứ ko phải thật. Tên nó là Fake Anti-virus v1.0 bởi Memories. Ừm. Lúc còn tiếng China mình việt hoá cũng cười điên, dùng để xả xì trét cho mọi người thôi. Bạn thông cảm:D

TruBic

Well-Known Member
Đây là pm giả lập chứ ko phải thật. Tên nó là Fake Anti-virus v1.0 bởi Memories. Ừm. Lúc còn tiếng China mình việt hoá cũng cười điên, dùng để xả xì trét cho mọi người thôi. Bạn thông cảm:D

hic pó tay nghe quảng cáo dữ dội tưởng được xem mấy em virut ra làm sao ai ngờ bị lừa hehe mà máy trubic hình như hổng có thấy em virut nào hết
:D

hungandtuyet

ghét ông này thật. Quảng cáo rầm rộ install xong mới bít mình bị lừa! :mad:
Y!M: titanic_dbp

Kojiro

Super V.I.P
:)) Hồi chiều nghe trubic nói tưởng chuyện gì to lắm, ai ngờ :D S60v3 cũng có fake này, báo 1000 con luôn á :p

conghungvn

bác NGUYENTRANDUNG chơi quả được đấy! Sao bác không cất nó cho ngày cá tháng Tư nhỉ? Haha!

h04ngl0ng

Dùng siêu dịch sửa thành "phát hiện 100con virut,del xong 100con" thế là xong. Hì

BABY2010

Đã ko có thì đừng up lên nữa. Lúc đầu đọc cứ tưởng là thật

ocotien

trời có những 100con vidút mà không diệt được con nào,phần mềm này chắc tên lá phần mềm nói dối thì đúng hơn.Hì hì

JS_AnhTuan

Active Member

ông dũng thật là... Làm mình mừng hụt. Máy 7610 của mình bị nhju virus quá trời lun. A e có pm diệt vr nào hjeu quả cho m x với. Thanks

saodoingoi142

Moderator
ông dũng thật là... Làm mình mừng hụt. Máy 7610 của mình bị nhju virus quá trời lun. A e có pm diệt vr nào hjeu quả cho m x với. Thanks

Chú ý lỗi chính tả trong bài viết bạn nhé!!!

Đây là một phần mềm ứng dụng cho Mobile chạy trên nền Python,mà đã là ứng dụng Diệt virut thì ở đây chỉ mang tính giải trí để giảm Strees thôi bạn!!!:pCòn nếu bạn muốn diệt Virut thì nên đem máy lên PC diệt,hoặc sử dụng các phần mềm Diệt khác trên Mobile_trong Forum đã có,bạn chịu khó tìm nhé!!!;;)