• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python full for S60 FP3 (N70, N72...)

Status
Không mở trả lời sau này.

jimmyvn88

đáng lẽ cái này ko cần up nhưng thấy nhiều anh em dùng N70, N72 ko dùng đc python nên up lên cho anh em tham khảo.
Cí nè có lẽ ko cần hình cüng đc.Mod nhî
link mediafire
link 4shared

Chỉnh sửa cuối:

chungtom123

anh xem lại link đi. em thấy có 265kb thôi. down về giải nén thì bị lỗi

Chỉnh sửa cuối:

n2ln2l

Chan wá. Ba lần và một dạo : Unable to install.Pó gối lun.Tối nay cài Pykasa gì đó không chạy được, bảo thiếu modul.Cài thử thằng này thì bó tay rùi.

TruBic

Well-Known Member
Chan wá. Ba lần và một dạo : Unable to install.Pó gối lun.Tối nay cài Pykasa gì đó không chạy được, bảo thiếu modul.Cài thử thằng này thì bó tay rùi.
Bạn sài máy gì thế? Bộ python này dành cho dòng v2 nhé bạn.

n2ln2l

Bạn sài máy gì thế? Bộ python này dành cho dòng v2 nhé bạn.

Thì tớ đang dùng N72 mà. Thế mới dám thắc mắc ở đây chứ.
Cài lại bộ cũ với mudulpack 1.33b rồi nhưng vẫn không chạy được thằng Pysaka gì đó=>nản wá=>tháo lun:-?

jimmyvn88

Thì tớ đang dùng N72 mà. Thế mới dám thắc mắc ở đây chứ.
Cài lại bộ cũ với mudulpack 1.33b rồi nhưng vẫn không chạy được thằng Pysaka gì đó=>nản wá=>tháo lun:-?
Mình dùng bộ trên chạy đc Pysaka nhé

thuglife18

Well-Known Member
anh jimmy sao em gở bỏ cái mudulpack 1.33 thì ko sài đc winfile or các ứng dụng python thế...ko vào đc cái nào hết...fải cài chung mudulpack 1.33 nữa mới sài đc thế là sao thế

jimmyvn88

anh jimmy sao em gở bỏ cái mudulpack 1.33 thì ko sài đc winfile or các ứng dụng python thế...ko vào đc cái nào hết...fải cài chung mudulpack 1.33 nữa mới sài đc thế là sao thế

Ko phải đâu bạn ah.Bản này mình tích hợp cả Modulpack 1.33 trong đó mà.Bạn Remove Modul pack đi thì lo nó chả thiếu file=> ko chạy đc. Bnaj Remove đi rồi thì phải cài lạ bản Full trên nhé

thuglife18

Well-Known Member
Ko phải đâu bạn ah.Bản này mình tích hợp cả Modulpack 1.33 trong đó mà.Bạn Remove Modul pack đi thì lo nó chả thiếu file=> ko chạy đc. Bnaj Remove đi rồi thì phải cài lạ bản Full trên nhé

oh thì ra là thế ...thanks rất nhìu nhá...

n2ln2l

Mình dùng bộ trên chạy đc Pysaka nhé

Mà bạn cho hỏi, khi cài pysaka vào thì máy mình hiện hai cái biểu tượng luôn là sao.Kích vào cái nào cũng nháy một phát rồi lặng luôn như lóe sáng đó:(

chungtom123

Mà bạn cho hỏi, khi cài pysaka vào thì máy mình hiện hai cái biểu tượng luôn là sao.Kích vào cái nào cũng nháy một phát rồi lặng luôn như lóe sáng đó:(

máy của mình thuộc dạng kén mà sài ngon ơ. sao mấy bạn lại thắc mắc được nhỉ:-?:-?

chungtom123

Ông này vô lí nha.Không sài được thì phải thắc mắc hỏi han để sài chứ.Mà sao máy bạn thuộc dạng kén thế.

thì cũng thuộc dạng nhiều pm ko chạy được chứ sao. chả biết tại sao nữa. nhưng cài bộ python này thì mình chạy gần hết các ứng dụng python rồi trừ cái freersc và jarboom2.0:-??

tc89

đáng lẽ cái này ko cần up nhưng thấy nhiều anh em dùng N70, N72 ko dùng đc python nên up lên cho anh em tham khảo.
Cí nè có lẽ ko cần hình cüng đc.Mod nhî
link mediafire
link 4shared
em đã down về kài vào máy. Nhưng khi dung SISBOOM v5.8.4 bung goi file sis máy luôn báo "thiếu mô dun" là sao vậy pác?

thienrom

Không hiểu tại sao, mình cài Python full for S60 FP3 cho máy 6681 thì chương trình Callrecorder của mình không ghi âm và phát lại được nữa. Thật tiếc, đành phải chia tay Python

jimmyvn88

em đã down về kài vào máy. Nhưng khi dung SISBOOM v5.8.4 bung goi file sis máy luôn báo "thiếu mô dun" là sao vậy pác?
Posted via Mobile Device
Sao lại thế mình đã thử Sisboom bung gói hay làm gì đều đc cả mà bạn cài lại xem

jimmyvn88

Không hiểu tại sao, mình cài Python full for S60 FP3 cho máy 6681 thì chương trình Callrecorder của mình không ghi âm và phát lại được nữa. Thật tiếc, đành phải chia tay Python
Posted via Mobile Device
6681 thì phải dùng python fp2 chứ bạn còn về callrecord thì ko biết đc

Status
Không mở trả lời sau này.