• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python full for S60 FP3 (N70, N72...)

Status
Không mở trả lời sau này.

tc89

Posted via Mobile Device
Sao lại thế mình đã thử Sisboom bung gói hay làm gì đều đc cả mà bạn cài lại xem
a jimmyvn88 oi.Đành phải chia tay bộ phython của anh thui.e cài lại mà chẳng đươcj gì cả.với lại khi cài bộ phython của anh lên tất cả các file trong máy có đuôi là *.exe +( những file *.jar khi Rename bỏ đuôi .jar) tất cả thành file nhạc hết.bùn thật........dù sao cũng thanks!

jimmyvn88

a jimmyvn88 oi.Đành phải chia tay bộ phython của anh thui.e cài lại mà chẳng đươcj gì cả.với lại khi cài bộ phython của anh lên tất cả các file trong máy có đuôi là *.exe +( những file *.jar khi Rename bỏ đuôi .jar) tất cả thành file nhạc hết.bùn thật........dù sao cũng thanks!

Hơ hơ,làm sao có chuyện đó đc nhỉ,Pro nào tét hộ em cái coi.em dùng cho máy em ngon lành mà

nangnhan

Chẳng biết tại sao python này hay quá mà sao lại có virut. Chán thật đó bạn. Tẩt nhiên mình download lần nào cụng được. Thank.

DreamLand

Chẳng biết tại sao python này hay quá mà sao lại có virut. Chán thật đó bạn. Tẩt nhiên mình download lần nào cụng được. Thank.

Virus đâu ra hả bạn ?
Máy bạn có hiện tượng như nào mà bảo virus nè ?
Còn máy mình cài vào, dùng rất ổn đấy :D

thuyenb1

mình định cài bộ lis này nhưng ko biết xóa thế nào bộ lis đã cài trước có pro nào júp mình với ! thanks

Whinny

@Nếu bạn cài bằng file sis bình thường thì bạn vào appmg remove đi
Nếu bạn cài bằng cách chép thì Bạn vào E/system/libs xóa tuốt folder libs đi rùi cài bộ này vào nhé !
Thân !

JuRay-Duan

Remove file sis thì ko sao, chứ xóa luôn foder libs thì hơi mạo hiểm đó, vì foder libs ko chỉ chứa mỗi python đâu nó còn chứa file của các ứng dụng khác nữa, xóa đi thì phải cài lại ứng dụng đó mới chạy đc.
@thuyenb1: Mình thấy cứ cài đè bộ libs trên vào sẽ ổn hơn.

Whinny

@Đúng gòy như ttpod kũng có file trong đó nhưng nếu mò từng file mà xóa thì lúc đó ta đã cài lại được cả chục soft rùi :))

hatrungtx

mình chạy kaj python tren la xài dc hết mấy kaj ứng dụng phython luôn phải ko mấy huynh

saodoingoi142

Moderator
mình chạy kaj python tren la xài dc hết mấy kaj ứng dụng phython luôn phải ko mấy huynh

Bạn cứ Down về dùng thử nếu dùng không được hay bị lỗi thì bạn cứ Remove đi thôi mà!Để cho bạn có thêm sự lựa chọn và hiểu rõ hơn về Bộ cài ấy,bây giờ xin mời bạn hãy qua Topic này để tham khảo thêm nhé!;;)

Và hãy nhớ 1 điều nếu trước đây bạn đã cài rồi thì bạn cũng phải nhớ Remove hết,sau đó Tắt nguồn-Khởi động lại máy rồi mới cài lại bản khác nha!!!;;)

Status
Không mở trả lời sau này.