• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[python] JavaTools-v1.30-VI-S60v2 công cụ xử lý java tuyệt vời

daoquangsu

Phần mềm nền tảng cho Python 1.4.5 hoặc cao hơn nền tảng cần thiết và module hỗ trợ.
Các tính năng: công cụ chỉnh sửa mạnh mẽ và phần mềm, trò chơi java, crack chính, tốc độ hoàn thành, độ phân giải, thay đổi, thay đổi các biểu tượng, tên file, tên của tiến trình cài đặt, hãy cùng tồn tại, siêu CNTT, mạng lưới tự động hoàn tất, giải nén bình, Kiểm tra từ trực tuyến, làm tất cả mọi thứ.
1. Vượt qua các thư mục đúp tập tin để trích xuất các lỗi có thể lỗi.
2. Thêm khả năng dịch online.
3. Thêm lọc, không để lọc ra hầu hết các nội dung được hoàn thành.
4. Cải thiện chức năng gửi tệp qua bluetooth.
5. Cải thiện cách thức nén tập tin cài đặt.
6. Để cải thiện các công cụ dịch thuật trực tuyến.
7. Các vấn đề về cấu trúc kép của 3 phi utf8 lỗi.
8. Bởi vì tăng trưởng có thể làm chậm để mở các chương trình, ..

quangdct

Giờ chỉ còn Daoquangsu là gắn bó với box S60V2 thôi. Chắc cũng phải đổi điện thoại quá. Test ok trên N6681

Duccuong6600

Có sự cố trên n72.Sau khi click vào icon lần 2 thì bị out.Đã dùng Python full.Mình đang cần pm này mong được Daoquangsu giúp khắc phục lổi này! Rất cảm ơn!

trung6195

Em test ok trên n70 nhưng làm theo hd thay đổi độ phân giải mà toàn bị invailid file chán quá a Sự chỉ em với