• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Siêu phẩm - Siêu nhân bản (SmartCoexist v1.25)

nguyentanbinh

Well-Known Member
Vậy thì xử đi thôi! Rõ quá rồi>:)

- File này nằm trong PYC mã hóa bằng hex dònng string thứ ....

Thì đại ca đã biết kiểu mã hóa là Hex rồi còn gì

Haha, không ai thắc mắc cái txt này trừ nguyentanbinh. Ai có năng khiếu thì nghiên cứu sửa lại thành tên của mình nhé. File infooo8.txt đó chỉ có mỗi cái tên 0o__o0 chứ mấy:D

- Tại sao rõ là sao

Đây File TXT của Vothien12345 đây :D

Thangnd31082

Kinh hai bác này trao đổi với nhau vấn đề này làm em choáng ! Bác nào có nhu cầu chia sẻ thì PM cho em , em cũng khoái thằng này lắm !

Về Siêu nhân bản này thì quá tuyệt ! Đã xử lý luôn cả Free isms !Anh em nào quan tâm thì qua box Việt hóa nhé hôm qua không được là vì bản Free isms kia đóng gói bằng SIS editor bản cũ ! Cứ báo lỗi biểu tượng khi nhân bản với điên chứ !

nguyentanbinh

Well-Known Member
Kinh hai bác này trao đổi với nhau vấn đề này làm em choáng ! Bác nào có nhu cầu chia sẻ thì PM cho em , em cũng khoái thằng này lắm !

Về Siêu nhân bản này thì quá tuyệt ! Đã xử lý luôn cả Free isms !Anh em nào quan tâm thì qua box Việt hóa nhé hôm qua không được là vì bản Free isms kia đóng gói bằng SIS editor bản cũ ! Cứ báo lỗi biểu tượng khi nhân bản với điên chứ !

- Thảo luận cho vui topic mà, Chứ nhân bản xong tự buil có txt nằm trong PYC khì cài hiện lên poup 0o__o0 nên thấy hay thảo luận để member để ý một chút về phần mềm.

Auto

Sao lại không?
Vậy X-plore nhân bản xong chạy 1 lúc 2 em được không?
Nếu không thì >> Slick cũng thế
k gặp trục trặc gì hết! Chỉ là 2icon, 2tên nhưng vào thì vẫn có 1pm mà thôi :D
T nhân dùm y :p

JS_AnhTuan

Active Member
k gặp trục trặc gì hết! Chỉ là 2icon, 2tên nhưng vào thì vẫn có 1pm mà thôi :D
T nhân dùm y :p

Thằng này mình chưa thử nhưng em khác m làm ngon lành, khoái nhất là đóng gói em magickey đã set ok thật.

duylinh27884

Moderator
nhân bản animenu plus 2.
0 ko đc,tới công đoạn cuối cùng là sản xuất chạy nửa đc chừng báo lỗi,ae nào pro có thể nhân bản giúp mình cái animenu plus với.nhân bản cái này ra chạy cùng lúc nhiều hiệu ứng transition nhìn cho đã con mắt

nguyentanbinh

Well-Known Member
nhân bản animenu plus 2.
0 ko đc,tới công đoạn cuối cùng là sản xuất chạy nửa đc chừng báo lỗi,ae nào pro có thể nhân bản giúp mình cái animenu plus với.nhân bản cái này ra chạy cùng lúc nhiều hiệu ứng transition nhìn cho đã con mắt

- báo lỗi là đúng rồi khi buil thành file sis tắt hết animenu plus 2.0 chạy nền ẩn Ram trong hệ thống sau đó mới buil sis nha. Lý do của bạn ko nhân bản được là do phần mềm đó đang run ẩn Ram. Chúc bạn thành công và vui vẽ

duylinh27884

Moderator
- báo lỗi là đúng rồi khi buil thành file sis tắt hết animenu plus 2.0 chạy nền ẩn Ram trong hệ thống sau đó mới buil sis nha. Lý do của bạn ko nhân bản được là do phần mềm đó đang run ẩn Ram. Chúc bạn thành công và vui vẽ

Oh vậy ah,để mình thử lại xem

Xgamex

Sao cái XP làm woài mà chã được, mặc dù tồn tại 2 icon trên cùng 1 ver nhưng đến khi mở thì nó lại là 1 sao kì vậy bác thiện mấy cái quản lý nhỏ như Dynafile, NokiaFileBrowser thì X ngon.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Sao cái XP làm woài mà chã được, mặc dù tồn tại 2 icon trên cùng 1 ver nhưng đến khi mở thì nó lại là 1 sao kì vậy bác thiện mấy cái quản lý nhỏ như Dynafile, NokiaFileBrowser thì X ngon.

- Cài này chỉ hộ trợ là ứng dụng version củ và version mới thì mới Song song ứng dụng còn mà cùng phiên bản thì cũng vô nghĩa vì nếu nhân bản ứng dụng củ chung thì nó chỉ nhận 1. Chúc vui

0o__o0

Riêng pm của LCG khi nhân bản chỉ dùng được 1 mà thôi, chính vì vậy mới nhân bản 1 bản cũ và 1 bản mới để khỏi phải Remove

Các pm của hãng khác thì chạy 100 pm 1 lúc cũng OK nhé

duylinh27884

Moderator

Mình đã tắt animenu plus rồi thậm chí đã gỡ nó ra khỏi máy nhưng khi nhân bản vẫn bi báo lỗi,những pm khác thì ok.

datvietdatviet

Mình nhân bản đc pm kài logo động.cài xog khôg thấy ic0n đâu.khi vào ứng dụng thì đơ lun.tắt máy khởi độg lại vào ứng dụng lại đơ.cúi kùng vào jabtakman xóa đi.hix sao thế nhỉ ???
P|S xin lổi ngoài lề chút DD symbianvn.net là cùng tổ chức của Pdaviet sao vậy mod ?dạo này diễn đàn họat động trầm quá hóa ra sang hết symbianvn.net roài ! Super vip kojiro lâu khôg onl hóa ra vẫn onl bên đó

Chỉnh sửa cuối:

0o__o0

Mình nhân bản đc pm kài logo động.cài xog khôg thấy ic0n đâu.khi vào ứng dụng thì đơ lun.tắt máy khởi độg lại vào ứng dụng lại đơ.cúi kùng vào jabtakman xóa đi.hix sao thế nhỉ ???
P|S xin lổi ngoài lề chút DD symbianvn.net là cùng tổ chức của Pdaviet sao vậy mod ?dạo này diễn đàn họat động trầm quá hóa ra sang hết symbianvn.net roài ! Super vip kojiro lâu khôg onl hóa ra vẫn onl bên đó
20 người dùng phần mềm nhân bản thì chỉ có 2 người là không biết sử dụng>:)

@Không hỏi chuyện ngoài lề. Kẻo bị Del bài!!