• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PythonLight.v1.4.5-1.33.3.os8.1a (Bộ Libs hoàn hảo cho N70-N72-N90)

Thử nghiệm hoàn hảo trên N70-N72-N90
Loại bỏ hoàn toàn bộ Libs cũ trước khi cài.

Ở bộ Libs mới này những Files không cần thiết đã được loại bỏ, bổ sung và thay đổi mô-đun. Chạy mượt mọi ứng dụng python.

Đã test

Tác giả của bộ Libs này là một ông trùm Python quốc tịch Nga:D

Last edited by a moderator:

NGUYENTRANDUNG

Là sao hở sư phụ Dũng. Mình chỉ thêm vào bộ Libs cái fy_manager.pyc của sư phụ đã Việt hóa thôi;;)

Nói về ông pro python người Nga ấy mà.Sergio N90:D 1 member. Còn libs nên kiểm tra sơ qua, sử dụng 1thời gian nếu gặp trục trặc với app nào thì bổ sung, dần dần tự pack cho mình 1 bộ và chia sẻ. Thường module ghi trong phần mềm rất ít khi tạo mới. nhưng có mới thì người dùng phải biết tự bổ sung. Cứ mỗi lần không chạy được app nào phải tìm cả bộ khác nhiều khi cả 2-3MB mà họ có biết chỉ cần 2,3kb là ok:D

Cứ mỗi lần không chạy được app nào phải tìm cả bộ khác nhiều khi cả 2-3MB mà họ có biết chỉ cần 2,3kb là ok:D

Với Võ Thiện thì những phần mềm nào hay nhất thì mới dùng. Loại tầm thường thì mở vài cái tệp Py ra để học hỏi cách lập trình cho vui:)) Vì vậy bộ Libs lúc nào cũng gọn=))

chick_bong

dạo này thấy toàn lib đầy đủ nhất, lib hoàn hảo nhất, ảo quá, nhưng cái này chắc là hay.^^

Kojiro

Super V.I.P
Với Võ Thiện thì những phần mềm nào hay nhất thì mới dùng. Loại tầm thường thì mở vài cái tệp Py ra để học hỏi cách lập trình cho vui:)) Vì vậy bộ Libs lúc nào cũng gọn=))

Có cách mở file pyc trên PC ko bạn ;;)

anhcoj

Nói về ông pro python người Nga ấy mà.Sergio N90:D 1 member. Còn libs nên kiểm tra sơ qua, sử dụng 1thời gian nếu gặp trục trặc với app nào thì bổ sung, dần dần tự pack cho mình 1 bộ và chia sẻ. Thường module ghi trong phần mềm rất ít khi tạo mới. nhưng có mới thì người dùng phải biết tự bổ sung. Cứ mỗi lần không chạy được app nào phải tìm cả bộ khác nhiều khi cả 2-3MB mà họ có biết chỉ cần 2,3kb là ok:D

nghe mấy PRO nói chuyện python mà.....mún nhập môn quá!???????

Chỉnh sửa cuối:

lunmactu90

mh chưa biết

Thử nghiệm hoàn hảo trên N70-N72-N90
Loại bỏ hoàn toàn bộ Libs cũ trước khi cài.

Ở bộ Libs mới này những Files không cần thiết đã được loại bỏ, bổ sung và thay đổi mô-đun. Chạy mượt mọi ứng dụng python.

Đã test

Tác giả của bộ Libs này là một ông trùm Python quốc tịch Nga:D

cho mình hỏi là cài cái file ở trên là sẻ sử dụng được các ừng dụng nền Python phải ko bạn . vì m chưa từng thử nên hỏi để biết thêm . và những ứng dụng dó ví dụ như là cái j nữa ??????? . thank trước .

TruBic

Well-Known Member
Cứ thử sẽ rõ bạn à, mà bạn chú ý viết bài rõ ràng, ko dùng j thay cho i, hoặc gì nhé.

je_ra_chu

Bạn ơi ! Mình cài Python của bạn rồi nhưng ko vào dc WEb nữa - nó toàn báo No gateway reply mà trc khi cài mình vẫn vào bình thường

Chỉnh sửa cuối:

je_ra_chu

À - bây giờ thì nó hoàn hảo thật rùi :D - cảm ơn rất nhiều vì mình đang gặp rắc rối thì tìm dc bài của bạn ^^

peacewar

nhiều libs full và hoàn hảo quá chẳng biết dùng bộ nào bây giờ????

Whinny

@Chỉ cần dùng 1bộ này là đủ rùi bạn
Bộ này hoàn hảo nhất, ok !
Have fun !

anhcoj

Tôi dùng thấy không chạy được ứng dụng cr4

Bạn nói cụ thể xem là pm gì mà ko chạy được vậy???ưng dụng python hay OS đã c@k????mình chưa từng nghe nói python có ảnh hưởng tới pm c@k,có sự nhầm lẫn chăng????