• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Q-mobile S10 android 2.2 có thể chơi all game dành cho android?

Status
Không mở trả lời sau này.

chipcoi88

muốn xài kon hdh android nhưng kô có nhiều tjền mua máy xịn nên định mua kon q-mobile s10 giá khá rẻ(khoảng 4tr) nhưng em kô biết liệu kon này có thể chơi các game đỉnh cao của android kô nên em xin y kiến của các prô đã xài or các prô am hiểu android
Thông tin kỷ thuật q-mobile s10
Http://m.vatgia.com/438/1292264/thong_so_ky_thuat/q-mobile-s10.html
Thank
Note: xin các mod đừng del topjc of em nha, nếu kô đúng box xjn mod move dùm em

Chỉnh sửa cuối:

cunxinh

Khẳng định chắc chắn là o chơi đc bác nhé, nhìn cái cấu hình thì biết liền

hungtuyen

Member
mình mới text 2 game asphalt 5 với angry birds là 2 game thuộc đẳng cấp thì chơi vẫn mượt nhé!còn những game khác mình chưa text nhưng chắc cũng chơi binh thường vì đồ họa và dung lượng thấp hơn 2 game kia!còn những game đòi hỏi cao hơn thì không riêng j s10 mà ngay cả galaxy mini cũng chịu!

ki3pc0d0n

Chắc cũng chơi được đó bạn
Nhưng chắc ko đc bằng các máy tầm cao
Hàng việt nam mà
Lúc trc đứa bạn mua 1 cái qmobile chạy java mà chỉ chạy đc java tầm trung thôi nên mình nghĩ con này cũng như zậ

muoino

Mấy game nặng vẫn sẽ chạy được vì con này độ phân giải màn hình thấp. Tuy nhiên bạn phải cài đúng phiên bản game hỗ trợ độ phân giải màn hình của máy. Chứ nếu cài các bản HD của game cho máy này thì chạy game sẽ ì ạch.

chipcoi88

kon này độ phân giải cũng cao mà 800x480pixel rồi. Nhưng mà tiền nào của nấy thôi. Chắc mình sẽ mua kon này. Dùng symbian chán wá rồy

vodanh1213

Ram 256 thì chạy android 2.2 chiếm khoảng ~100mb, còn dư thế kia chắc là chơi được :))

tuan1302

vài game thui bạn àk chứ mấy game khủng như deundef asphalt6 máy mình ram free hơn 300 còn giựt tưng :(

hungtuyen

Member
vài game thui bạn àk chứ mấy game khủng như deundef asphalt6 máy mình ram free hơn 300 còn giựt tưng :(

điều đó là dĩ nhiên rùi bạn!asphalt 6 dung luong tới 800mb ngay cả x10 chơi còn dựt mà!

vantoan133

dáng để thêm nữa làm con DHD mà chơi cho nó sướng. mua mấy con này uổng tiền lắm. muốn bán cũng khó.

game khủng đỏi hỏi nhiều thứ vê đồ họa , các thứ nữa . cứ android với 2.2 mà xong đâu . như con tattoo cũ cũ h còn hack đc lên 2.3 cơ mà :))

conbo88

sao mình chơi trên N8 680mhz mà rất mượt nhỉ? chẳng giật, lag tí nào?

Status
Không mở trả lời sau này.