• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QFlashLight cho p990i new!

Status
Không mở trả lời sau này.

vanchienfpt1

View attachment 96125 các bạn có thể dùng làm đèn soi ếch ngon lắm...=)):)):D
(hôm trước có mấy bạn gọi điện nhờ láy cái pm soi ếch,vì thế tớ post lại,nếu ai có down về nhớ thank mình cái nhá)

CongVoi

Super V.I.P
View attachment 96125 các bạn có thể dùng làm đèn soi ếch ngon lắm...=)):)):D
(hôm trước có mấy bạn gọi điện nhờ láy cái pm soi ếch,vì thế tớ post lại,nếu ai có down về nhớ thank mình cái nhá)

Bản này là bản cũ 1.03 nhé.Hiện đã có 1.04 rồi.Lần sau post bài nhớ thêm ảnh và ghi rõ bản mới hay cũ nhé!!!:|:|:|

vanchienfpt1

Trời ơi! thì có người nhờ,họ lại ko bít tìm ở đâu vì thế tớ mới lấy bản "cổ la hi"
ở trong máy post lên,biết trước thế này lần sau kệ..................."cứ tưởng mới người cũ ta" BUỒN" như con chuồn chuồn:((

CongVoi

Super V.I.P
Trời ơi! thì có người nhờ,họ lại ko bít tìm ở đâu vì thế tớ mới lấy bản "cổ la hi"
ở trong máy post lên,biết trước thế này lần sau kệ..................."cứ tưởng mới người cũ ta" BUỒN" như con chuồn chuồn:((

Người nào nhờ thì PM cho người đấy nhé!!! Topic Close X-(

Status
Không mở trả lời sau này.