• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]appmolecule Battery Alert v1.03.0 S60v5 S^3 AnnaBelle Retail flav12

duylinh27884

Moderator
[Qt]appmolecule Battery Alert v1.03.0 S60v5 S^3 Anna
Belle Retail flav12

Tính năng:
-Nhận được thông báo bằng giọng nói khi pin yếu & pin đã được sạc đầy cho đến khi bạn rút phích cắm của bộ sạc. Ghi lại giọng nói của bạn và thiết lập cảnh báo cho pin đầy/yếu, giúp bạn có được những cảnh báo bằng ngôn ngữ
của riêng bạn. Một tiếng Beep cảnh báo cho tất cả các đơn vị giảm năng lượng pin. Cảnh báo có thể được kích hoạt/vô hiệu hóa trong chế độ im lặng. Thiết lập số lượng thời gian để cảnh báo khi pin
yếu.

Mới:
-Chức năng bật / tắt tiếng bíp cảnh báo cho tất cả các đơn vị giảm mức pin có sẵn trong các thiết lập
-Âm lượng ghi âm giọng nói rất thất trong một số thiết bị, lỗi này đã được cố
định
-Sửa các lỗi nhỏ khác và cải tiến hiệu suất!

LINK DOWNLOAD

kimcy1992

Member
Lâu không vào thấy các bạn vẫn nhiệt tình quá, máy em thì hỏng rồi màn hình đen thui mà chả có tiền mà thay :(

foreverthuy

Lâu không vào thấy các bạn vẫn nhiệt tình quá, máy em thì hỏng rồi màn hình đen thui mà chả có tiền mà thay :(
Con 5230 của mình cũng bị sọc màn hình ngày càng nặng, chán quá cưới em lumia 520 về mà dùng không bằng em cùi bắp cũ. Vẫn vào room như một thói quen. Có lẽ phải đầu tư thay màn hình cho em nó thôi. Symbian vẫn ngon nhất :)))))

wanbeytuananh

Con 5230 của mình cũng bị sọc màn hình ngày càng nặng, chán quá cưới em lumia 520 về mà dùng không bằng em cùi bắp cũ. Vẫn vào room như một thói quen. Có lẽ phải đầu tư thay màn hình cho em nó thôi. Symbian vẫn ngon nhất :)))))

sao mà lu 520 lại ko bằng em cũ thế bạn, mình đang mơ có em này :)

Radium

Moderator
sao mà lu 520 lại ko bằng em cũ thế bạn, mình đang mơ có em này :)

Mình thì mơ e 920 nhưng hoàn cảnh k cho phép. Mà thực tế thì WP chưa chắc đã có nhiều cái để vọc như Sym >:)

kimcy1992

Member
Giống mình vậy, rồi dần dần đen tối, 520 ngon mà bạn nghịch đi cho nó đổi gió
Mình thì mơ e 920 nhưng hoàn cảnh k cho phép. Mà thực tế thì WP chưa chắc đã có nhiều cái để vọc như Sym
Thật sự là chưa thấy mấy hệ điều hành làm được như symbian RAM 64 MB thôi có khi nhỏ hơn vẫn có thể chơi game ngon lành, chạy đa tác vụ ngon, nếu các hệ điều hành học được khả năng quan lý tài nguyên của nó có lẽ không cần đua đòi như hiện nay.;;). Nhưng mỗi cái lõi cái nhân lại khác nhau hì không được nữa rồi.

wanbeytuananh

Mình thì mơ e 920 nhưng hoàn cảnh k cho phép. Mà thực tế thì WP chưa chắc đã có nhiều cái để vọc như Sym >:)

920 thì bá đạo rồi, giá lại đang giảm mạnh chứ, :), có tiền nhất dịnh phải mua 1 em lumia, trông thằng bạn có 720 mà thèm quá, hi