• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUÀ TẶNG ĐẶC BIỆT

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

NHÂN DỊP MÌNH MỚI ĐƯỢC LÊN CHỨC MOD.MÌNH XIN TẶNG ĐẾN TẤT CẢ CÁC BẠN VÀO TOPIC NÀY POST BÀI MỖI BẠN 1.000PVD.ĐỂ THAY LỜI CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP CHO BOX8 ĐƯỢC SÔI ĐỘNG NHƯ NGÀY HÔM NAY.

P/S:Toipc này sẽ được khóa vào sáng 5/7/2008

The_dealth1405

Chức mừng PA lên MOD nhé
P/S: Người chúc mừng đầu tiền có lẽ phải được quà nhiều hơn

BatKid

Super V.I.P
hong có nhu cầu lấy PVD nhưng cũng vô chúc mừng sư tỷ đc phong MOD :D :D :D good job ^_^

XuanTruong

Super V.I.P
NHÂN DỊP MÌNH MỚI ĐƯỢC LÊN CHỨC MOD.MÌNH XIN TẶNG ĐẾN TẤT CẢ CÁC BẠN VÀO TOPIC NÀY POST BÀI MỖI BẠN 1.000PVD.ĐỂ THAY LỜI CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP CHO BOX8 ĐƯỢC SÔI ĐỘNG NHƯ NGÀY HÔM NAY.
P/S:Toipc này sẽ được khóa vào sáng 5/7/2008

Anh phải 10.000 PVD mới lấy còn ít hơn thì thôi! Cả BĐH có mỗi cô Em gái phải hoành tá tràng chứ lỵ!!!:)):)):))

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng chị lên chức nha! Thời buổi lạm phát, được đồng nào hay đồng đó :p

PhuongAnh

Anh phải 10.000 PVD mới lấy còn ít hơn thì thôi! Cả BĐH có mỗi cô Em gái phải hoành tá tràng chứ lỵ!!!:)):)):))

OK luôn.A mà lỵ 10.000PVD là quá ít.:p:p Em trừ luôn vào tiền anh còn nợ e nhé =))=))

DHL

Chia buồn........................................
...................... Mệt hơn, trách nhiệm hơn------> Mõ làng khổ lém =))

Status
Không mở trả lời sau này.