• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUÀ TẶNG NĂM MỚI CHO TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN PDAVIET! HOT HOT

Status
Không mở trả lời sau này.

TuanQuang

Nhân dịp năm mới Tuấn Quang lập Topic này để anh em cùng chia sẻ những lời chúc tốt đẹp nhất. Bên cạnh đó sẽ có những món quà nho nhỏ từ Tuấn Quang gửi tới toàn thể anh em nhân dịp năm mới.

PhuongAnh

Mở hàng cái nào.:D:D.Năm mới chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc.Năm mới thành công mới

Anhtoitb

Nhân dịp năm mới, chúc toàn thể anh em sức khỏe và thành đạt!​

nguyenphucondao

Năm mới chúc anh em trên diễn đàn mạnh khoẻ và thành đạt. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển

Chỉnh sửa cuối:

hcqp

Ah! Lại gặp Tỷ Phú Tuấn Quang đón chào năm mới!!!
Kính chúc toàn thể anh em PDAVIET một năm mới dồi dào sức khỏe để hưởng trọn nhiều niềm hạnh phúc và thắng lợi mới!!!
Riêng chúc bác Tuấn Quang thật nhiều tiền thật trong cuộc sống... và nhiều tiền PVD để tặng quà cho anh em!!!

doananh

Chúc anh em một năm mới dồi dào sức khỏe và có nhiều cái mới

Kojiro

Super V.I.P
Năm mới chúc toàn thể anh em gặp nhiều hạnh phúc trong cuộc sống, thăng tiến trong công việc, đạt kết quả cao trong học tập và quan trọng là lúc nào cũng khỏe mạnh để xây dựng 4rum PDAVIET. :D

Chúc PDA ngày càng vững mạnh nhiều cái hay cái đẹp, trở thành ngôi nhà chung cho các anh em từ bắc đến nam. Chúc các thành viên trên PDA một năm mới an khang thịnh vượng, chúc các dế yêu của các mem ko bị đơ, chúc tài khoản luôn đầy vv..vv:D=D>

Pdanews

Năm mới chúc toàn thể a e trong diễn đàn 1 năm mới thắng lợi trong tất cả mặt trận nha!
Dù sao cũng là tết dương lịch, không nên chúc nhiều! :D

123456

Chúc anh em năm mới dồi dào sức khẻo để cầm 1 lúc 10 cái PDA mà nghịch :D

Qvip

xin chúc toàn thể anh emPDAviet và gia đình 1 năm mói tràn đầy hạnh phúc .sức khỏe dồi dào .và áng năm mới diễn đàn của chúng ta sẽ phát triển mạnh mẽ hơn nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.