• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuaKe Full Chơi ngon trên cả N81

IPHONE12

có Quake 4 chưa nhỉ.mình chơi Quake từ 1 đến Quake 3 rùi,hay vô đối,không bít khi nào có QUAKE 4 nhỉi."Quake num ber one "

haininh

nhưng mà mình hỏi tý cái file quake1 mình down về cho vào thẻ nhớ thì để nó ở mục nào vậy.vì mình down về rồi.làm theo hướng dẫn mà cái n95 chỉ vào được rồi lại bật ra.hic.giúp mình với.
thank

nouvu2372

nhưng mà mình hỏi tý cái file quake1 mình down về cho vào thẻ nhớ thì để nó ở mục nào vậy.vì mình down về rồi.làm theo hướng dẫn mà cái n95 chỉ vào được rồi lại bật ra.hic.giúp mình với.
thank

Bạn cứ chép tập tin có tên quake1 vào thẻ nhớ
vd: E:quake1
Trong đó tập tin quake1 sẽ chứa các file dữ liệu (map + sound)

nouvu2372

95 thường thì cài bình thường thôi bạn ơi,cách này chỉ dùng cho những máy không hỗ trợ như máy mình thôi

q630666

95 thường thì cài bình thường thôi bạn ơi,cách này chỉ dùng cho những máy không hỗ trợ như máy mình thôi
Máy N95 có hỗ trợ nhưng mà ram yếu quá.25M ~ nó không cho chơi.Đành quật vào tường vậy :))

huubinh1987

cái trò này nút có nhìu nút ko các bác. mình chỉ sợ nó giống mấy cái trò linh tinh nút thì khó chơi lắm.

handsome_hcm

CHo mình tí hình trong game đi,nghe tên quen quen mà ko nhớ đã chơi chưa và nó thuột thể laọi gì????